NV อยากใส่ Air Digital ทำไงดีคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย โด่ง, 22 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โด่ง

โด่ง New Member Member

55
    3
    0
    พอดี อยากจะหา Air Digital มาใส่ NV รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยคัรบ
    เอาของรุ่นไหนมาใส่ดีคัรบ ต้องแปลงอะไรบ้างครับ
    ขอบคุณครับ

2. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
  3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามข้างบนเลยครับ

4. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    โทรหาอาจารย์เลยครับ...ของผมเรียบร้อยแล้ว...555+

NV บิคอัพแต่ใส่ชุดแอร์ของแวนครับ (เปลี่ยนคอนโซนด้วย คอนโซนแวน) แต่ Nv แอร์แขวนก้อทำได้นะครับ

5. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เอาของ 200 sx มาแปลงก็ได้ครับ สวยดีผมใช้อยู่

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เอามาให้ผมชุดดิป๊อบอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้