ถามหน่อยครับทำไมสีใต้ชื่อจึงเปลี่ยน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nakata, 21 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    พอดีอยากทราบนะครับของผมจากที่สีเขียวแล้วเปลี่ยนเป็นสีแดงทั้งที่ผมยังไม่ได้ทำอะไรแล้วก็ยังไม่ได้ทะเลาะกับใครเลย งง ครับอยากได้คำตอบครับ

2. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    โดนลบคะแนนมั้งครับ ผม+ เพิ่มให้ละนะ

3. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    มีให้คะเเนนด้วยรึ พึ่งรุนะเนี่ยะ

4. nakata

nakata New Member Member

292
    15
    0
    ขอบคุณครับ พึ่งทราบว่าโดนลบจะแดง

ploy boy... ถูกใจสิ่งนี้
  5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

ครับ ถ้าคะแนนต่ำมากๆ โดนรีไทร์ หรือไล่ออกด้วย :sad::sad::cry:

Peachey, INTER_ZONE, god army และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  6. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    จิงอะ

INTER_ZONE, god army และ ploy boy... ถูกใจสิ่งนี้
  7. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    สงสัยต้องทำตัวให้น่ารัก ... เด๋วโดนลบคะแนนแย่เลยย อิอิ ^^

8. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    บวกให้ครับพี่

Peachey, ลูกเสี่ยโรจน์, god army และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  9. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    มีโดนไล่ออกด้วยหรอครับ? พึ่งรู้เลยนะเนี่ย - -'

INTER_ZONE, god army และ ploy boy... ถูกใจสิ่งนี้
  10. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    เค้าคงอิจฉาคน โบฯ ใหญ่ อ่ะ

ลูกเสี่ยโรจน์, INTER_ZONE, god army และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    มีโดนรีไทร์ด้วยหรอคับ งั้นช่วย++คับ

Peachey, ลูกเสี่ยโรจน์, god army และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  12. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    ผมช่วยบวกให้ ทุกคน เลยนะครับ

Peachey, ลูกเสี่ยโรจน์, INTER_ZONE และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  13. sa-nook

sa-nook New Member Member

30
    5
    0
    ช่วยผมด้วยดิ

ลูกเสี่ยโรจน์, INTER_ZONE, god army และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  14. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0
    ็Help Me !

15. พึ่งรู้ว่ามีรีไทร์-*-

ลูกเสี่ยโรจน์, INTER_ZONE และ god army ถูกใจสิ่งนี้
  16. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    กด ให้ ยังไงครับ

INTER_ZONE, god army และ Alif & Otis ถูกใจสิ่งนี้
  17. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    งานนี้ช่วยตัวเองไม่ได้ด้วยนะครับ ต้องมีผู้ช่วย อิอิ

Peachey, INTER_ZONE, god army และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  18. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ++ไปครับ คนไทยรักกัน....

Peachey, ลูกเสี่ยโรจน์ และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  19. nat_jza31

nat_jza31 New Member Member

96
    10
    0
    บวกยังไง
    เพิ่งรู้ครับ

INTER_ZONE และ god army ถูกใจสิ่งนี้
  20. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    ทำตัวไม่ดีมีแบรน ด้วย กำ ^_^

INTER_ZONE และ god army ถูกใจสิ่งนี้
  21. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ก็แบบให้คะแนนไงครับ

แก้ไขล่าสุด: 27 เมษายน 2010
    Peachey, ลูกเสี่ยโรจน์, INTER_ZONE และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  22. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    เพิ่มให้แล้วววคร้าบ

ลูกเสี่ยโรจน์, INTER_ZONE และ god army ถูกใจสิ่งนี้
  23. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    งั้น+++ให้ทุกคนเลย กลัวโดนไล่ออก

ลูกเสี่ยโรจน์, INTER_ZONE และ POM CiViC EG ถูกใจสิ่งนี้
  24. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    เง้ยพึ่งรุ้ว่ามีไล่ออกด้วย อิอิ

ลูกเสี่ยโรจน์ และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  25. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ช่ายๆ... ช่วยตัวเองก็ไม่ได้.... งั้นมาช่วยๆกัน... อ๊อยๆๆๆ .. . ! !

ลูกเสี่ยโรจน์ ถูกใจสิ่งนี้
  26. ไล่ไม่ไล่ไม่รุ้......แต่นู๋+ให้หมดแย้ววนะ กิกิ!!!
    ปล.ตั้งกะบอร์ดเปลี่ยนรูปแบบใหไหม่.....มันดูยังไงว่ามีใคร+ให้เรามั่งง่ะ
    งงๆเบลอๆ ง่ะ......... = ="

INTER_ZONE และ Peachey ถูกใจสิ่งนี้
  27. guss

guss New Member Member

13
    2
    0
    ผมก็ไม่อยากแดง...

28. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    กำมัไล่ออกด้วย โหดร้ายย

29. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ผมว่าน่าจะมีพักการโพสด้วยนะครับ

30. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    + ให้แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้