++ diagram กล่องฟิว หองเครื่อง ++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย JOBBY, 21 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    ขอรบกวนหน่อยครับ ใครมีรูป ไดอะแกรม กล่อง ฟิว ห้องเครื่องไหมครับ พอดีของผมมันขาด ว่าจะปริ้นมาติดใหม่อะครับ เจอแต่ของ eg มันไม่เหมือน ek อะ ครับ

2. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    ek ไม่รู้เหมือน si ไหม
    ของผมก็ขาด อยากได้เหมือนกันครับ ใครมี รบกวนทีนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รอฟังด้วยครับ

4. JOBBY

196
    9
    0
    มา รอ ต่อ ไป ครับ .....

5. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ของผมก้อขาดและหายไปแล้ว เลยไปถามที่ร้าน YSC ว่ามีให้เบิกมั้ย
    สรุปว่าเฉพาะสติกเกอร์รูปไดอะแกรม ไม่มีให้เบิก ต้องเบิกฝากล่องฟิวส์ใหม่เลย จะมีสติกเกอร์ไดอะแกรมติดมาให้เลยครับ
    ราคาประมาณ 284 บาท นะครับ

ปล.ถ้าไม่อยากจะเบิกใหม่ เดียวผมถ่ายรูปมาลงให้นะครับ เพราะยังอยู่ในห่อเลย

6. OFFsmiTH

249
    0
    0
    ขอบคุณมากๆเลยครับ ถ้าไม่เป็นการลบกวนเกินไป
    ช่วยแสกนมาเลยได้มั้ยครับ ของใครที่ขาดก็เอาไปปริ้นท์แล้วแปะได้ด้วยเลย ^^

7. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอบคุณครับ

8. JOBBY

196
    9
    0
    ถ้าจะขอรบกวนอีก หน่อย สแกนเลยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

9. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    จัดให้ตามคำขอครับ :D

ตรงตามที่ต้องการรึเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัยด้วยครับ

10. OFFsmiTH

249
    0
    0
    ขอบคุณ คุณอ้น อีกครั้งนะคับ สำหรับสิ่งดีๆที่เอื้อเฟื้อมาให้ ^^

11. Ake_EK96

Ake_EK96 New Member Member

42
    0
    0
    โอ้ววววว คนไทยใจดี
    ขอบคุณในความมีน้ำใจคับ...^_^

12. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ขอบคุณ คุณอ้นด้วยอีกคนครับ ของผมหลุดไปแล้วเหมือนกัน หามานานแล้ว ;)

13. JOBBY

196
    9
    0
    ขอบคุณมากๆ ครับ ....................

14. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ ของผมมันลอกแล้วบางส่วนก็ขาดพอดี

15. nampoo

nampoo New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณมาก ๆ ครับ พอดีของผมก้อขาดบางส่วนเหมือนกันครับ

น้ำใจเยอะจริงๆ ชาว EK group เนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้