เปลี่ยนฝาท้ายโดมานี่ สายไฟตัดต่อยยุ่งยากไหมครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย juntcivic, 5 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เปลี่ยนฝาท้ายโดมานี่ สายไฟตัดต่อยยุ่งยากไหมครับ
    1.สายไฟฝาท้ายเดิม กะ โดมานี่ สีเหมือนกันหรือป่าวครับ ถ้าเหมือนกันก็ต่อตามสีเลยใช่ไหมครับ
    2.มีเทคนิคในการใส่อะไรเป็นพิเศษไหมครับ หรือ ก็ใส่เหมือนฝาท้ายของเดิม เพียงแต่ต่อสายไฟให้เหมือนเดิม
    3.อยากเห็นฝาท้ายโดมานี่ใส่หางหลัง Mugen จังเลยครับ ว่าจะซื้อมาใส่แต่กลัวใส่กับฝาโดมานี่แล้วไม่สวย ใครมีรูปขอดูหน่อยนะครับ
    ขอบคุณครับ

2. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    1.ชุดสายไฟใส่แทนกันได้เลยครับแต่ไฟส่องป้ายทะเบียนต้องตัดต่อครับเพราะปลั๊กไม่เหมือนกันครับ
    2.ใส่เหมือนของเดิมครับไม่มีเทคนิคอะไรครับ
    3.ผมไม่เคยเห็นครับ

3. sasit

sasit Member Member

140
    1
    18
    ตามนั้นครับ ต่างแค่ปลั๊กไฟส่องป้ายทะเบียน

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้