หน้าแหลมน้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวคร้าบบบบ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย มงกิชิ, 10 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มงกิชิ

มงกิชิ New Member Member

28
    0
    0
    ผมอยู่แถววัดสวนแก้วนะครับ เจอกันโปรดทักกันหน่อยนะครับ ผมใช้ TT140 สีเทาครับผม พอดีเพิ่งทำสีเสร็จไม่กี่วันนี้เอง แล้วจะมารบกวนพี่ๆ บ่อยๆ นะครับผม :D

ปล. รถผมเดิมๆ ทุกเม็ดครับ แนะนำการแต่งให้แหล่มด้วยนะครับผม

2. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับสีรถเงามากๆครับ มีโอกาสก็เจอมิตติ้งนะครับ

3. 2T engins

2T engins New Member Member

77
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคร้าบ :D
    รถผมก็เดิม ๆ เหมือนกัน

4. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    ยินดีต้อนรับคับ รถผมก็เดิมๆเหมียนกัน:D

5. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ผมก็เดิมๆคร้าบบบ

6. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ยินดีต้อนรับนะค่ะ...อิอิ ว่าง ๆ ก็มามิตติ้งกันนะค่ะ

ปล..เจอสมาชิกบ้านใกล้เรือนเคียงอีกแว้วเรา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 เมษายน 2007
  7. NUN-ST171

NUN-ST171 New Member Member

612
    0
    0
    สีรถสวยมากคับ เงาดี

8. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    สวัสดีด้วยคนครับ

9. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ยินดีครับ

10. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ยินดีต้อนรับมากๆคับ..........รถป๋มก้อ.....เดิมๆ เหมือนกานเลยอ่ะคับ........อิอิ

11. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    ยินดีตอนรับครับ มามิตติ้ง กันด้วยนะครับ รถผมเหมือนจะเดิมแต่ไม่แรงครับ

12. IamX

IamX New Member Member

92
    0
    0
    สีสวย แวววับ อิจฉาอะ

13. มงกิชิ

มงกิชิ New Member Member

28
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาทักทายนะคับ มีโอกาสคงได้เจอกันนะคับทุกๆ ท่าน :D ขอแอบดูรถในคลับเป็นแรงบันดาลใจในการแต่งหน้าแหลมของผมให้แหล่มนะคับ อิอิ

14. Mai_Support

Mai_Support New Member Member

132
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมอยู่แถวนนท์เหมือนกันนะครับ

15. slave171

slave171 New Member Member

39
    0
    0
    เดิมก็สวยแล้วครับเนี่ย

16. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    อัพปาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้