อยากทราบว่าคานในกันชนหน้าของ 96 มันใส่กับตัว lev ได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Make Noise, 20 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Make Noise

Make Noise New Member Member

61
    0
    0
    อยากทราบว่าคานในกันชนหน้าของ 96 มันใส่กับตัว lev ได้มั้ยครับ เพราะว่าผมถามบางคนบอกว่า เอาของ

96 มาใส่ตัวlev ได้ บางคนก็บอกว่าไม่ได้ เลยอยากทราบข้อเท็จจริงครับ เพราะทรงกันชน 96 กับ lev ไม่

เหมือนกันเลย

2. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ได้ครับ รูยึดพอดีเป๊ะ มันจะมีมุมแหละๆ เอาไฟเป่าแล้วตีพับเก็บด้วยนะครับ ไม่งั้นมันจะดันสีกันชนปูด ไม่ว่า 96 หรือ Lev ใส่ไม่ดี ตั้งกันชนไม่ดี กันชนห้อย มันดันสีปูดแน่นอน
    เอาค้อนตีพับเก็บแล้วพ่นสีใหม่ไปเลยผมแนะนำ สงสัย PM มาถามได้นะครับ ผมก็ใส่อยู่ เคยได้ใช้งานแล้วด้วย เพราะเคยหลุดโค้งอัดกับป้ายข้างทางมา ไม่มีคานพังอีกเยอะ :)

3. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ได้ครับ รูยึดพอดีเป๊ะ มันจะมีมุมแหลมๆ เอาไฟเป่าแล้วตีพับเก็บด้วยนะครับ ไม่งั้นมันจะดันสีกันชนปูด ไม่ว่า 96 หรือ Lev ใส่ไม่ดี ตั้งกันชนไม่ดี กันชนห้อย มันดันสีปูดแน่นอน เป็นหลายคันแล้วรวมถึงผมด้วย
    เอาค้อนตีพับเก็บแล้วพ่นสีใหม่ไปเลยผมแนะนำ สงสัย PM มาถามได้นะครับ ผมก็ใส่อยู่ เคยได้ใช้งานแล้วด้วย เพราะเคยหลุดโค้งอัดกับป้ายข้างทางมา ไม่มีคานพังอีกเยอะ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 เมษายน 2010
  4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ได้ครับผมใส่มาแล้ว

5. Make Noise

Make Noise New Member Member

61
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวผมจะใส่แล้วจะ pm ไปถามครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 08:26:50 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 08:26:16 ----------

ขอบคุณมากครับ

6. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ตามนั้นเลยครับ

7. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ข้อดีคือตอนรถชนช่ายป่าวงับ กันหม่อน้ำกัน เสียหายหนักไรงี้

8. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    ใส่ได้แน่นอนครับ มั่นใจขึ้น เดิมๆอย่างโล่งเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้