เอามาฝาก Part No.พาร์ทยางรอบคันชิ้นหลักๆ กับราคาครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย My_Mint, 20 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    พอดีมีโอกาสได้เบิกกับ ysc เพราะจะทำสีรถ กอร์ปกับพาร์ทเก่าแตกลายงาหมดแล้ว เลยเอามาฝากครับ เผื่อเป็นประโยชน์กับคนที่จะเปลี่ยน

1.คิ้วกระจกบังลมหน้า 2278 บาท ( แพงมั่กๆ)
    2.คิ้วกระจกบังลมหลัง 369 บาท
    3.ซีลยางขอบกระจกซ้ายขวา (กระจกแค็ปหูช้าง) ข้างละ 1160 บาท
    4.ชุดล็อคฝากระโปรงท้าย 880 บาท
    5.คิ้วรีดน้ำประตูหน้าซ้ายและขวา ข้างละ 1516 บาท
    ทั้งหมดยังไม่หักส่วนลด 10 % และไม่รวมภาษี และยังไม่รวมยางขอบประตูกับยางกระโปรงท้ายนะเนี่ย ปาไปเกือบหมื่นแล้วครับพี่น้องคร๊าบ

ผมเบิกกับ ysc ทางโทรศัพท์และโอนเงินเอา โดยรวมประทับใจมาก บริการดี ส่งของทางรถตู้ตรงมาที่ปลวกแดงระยองเลย เสียค่าส่ง ค่าโอนตังค์ไป 350 บาท แต่ได้ของเร็วดี ไม่เกิน 2 วัน ได้ของเร็วกว่าไปเบิกศูนย์เสียอีก แพ็คเกจจิ้งก็ดีเหมือนเบิกศูนย์ สำหรับคนต่างจังหวัดแบบผมถือว่าคุ้มกว่าเข้ากรุงเทพไปเดินเรื่องเองมากๆครับ ลองดู

2. One night stand

One night stand New Member Member

38
    0
    0
    จะเปลี่ยนเป็นสีอะไรเหรอครับ

3. Make Noise

Make Noise New Member Member

61
    0
    0
    ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล เป็นแนวทางไว้เวลาทำสีรถ จะได้เปลี่ยนทีเดียว

4. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอบคุณมากครับ

ชอบบริการของ YSC เหมือนกันครับ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    กะลังหาขอบยางกระจกเปลี่ยนเหมือนกัน ขอบใจเด้อ

6. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เปลี่ยนใหม่แล้วเหมือนกัน ... จุก too !

7. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    สีไรเอ๋ย....อยากรู้จัง....
    ปล.ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ใจผมเชียร์สีที่ยังไม่มีใครทำหรือทำน้อยมากในไทยและต่างประเทศ
    จะได้แปลกๆอิอิ อยากเห็นไวไวจัง สู้ๆครับ

8. dear3231

dear3231 New Member Member

317
    5
    0
    สีสวยแน่เลยครับมิ้นท์ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

9. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ฮี่ๆ สีอะไรไม่บอก แต่แสบตาแน่นอน ;)

10. OFFsmiTH

OFFsmiTH New Member Member

249
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ อยากเปลี่ยนเหมือนกัน แต่เห็นราคาแล้วหนาวเล็กน้อย

เรื่องสี ส่วนตัวผมว่า " สี ดู หุ้ม " ก็ดูตื่นตาตื่นใจดีนะคับ 555

แซวเล่นเน้อ~ ^^

11. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    หุหุ เตรียมพร้อมแล้วสิ...

อย่าลืม update รูปให้ดูด้วยนะ ต้องสวยแน่ๆ รอชมครับ

12. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สีไยเอ่ยๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอบคุณครับคุณพี่

14. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ใส่แล้วเอามาให้ดูมั้งเน้อ

15. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
    ขอบคุณครับ

ผมก็คิดจะเปลี่ยนสีเหมือนกัน คงต้องโดนชุดนี้แน่นอน T_T

16. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ทำสีใหม่ พร้อมเปลี่ยนชุดยาง เหมือนรถออกห้างเลยครับ

17. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    หูย ทําไมราคามันโหดร้ายเช่นนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้