สอบถามราคาฝาสูบ B11 ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ณัฐพงศ์, 22 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ณัฐพงศ์

ณัฐพงศ์ New Member Member

27
    6
    0
    พี่ ครับราคาฝาสูบ เครื่อง e 13 และ ลูกสูบ เบิกศุนย์ ใหม่ ราคาประมาณเท่าไหร่ ครับ

แล้ว มือสองประมาณกี่บาท ครับ ช่วยที่นะครับ

2. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

เครื่องเกิดอะไรขึ้นครับ

3. NUTTO.B11

NUTTO.B11 New Member Member

906
    112
    0
    มันยังมีของเบิกศูนย์ด้วยหรอคับ

เปลี่ยนเครื่องใหม่คุ้มค่ากว่าไหมอ่ะคับ

4. supakit

supakit New Member Member

303
    6
    0
    เคยเปลี่ยน ไปครั้งนึง
    ประมาน 4 พันกว่าๆ อ่ะคับ

5. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    ของเบิกใหม่ไม่น่าจะมีแล้วนะคับ

ให้หาในคลับเลยคับ น่าจะมาอยู่นะคับ

ส่วนราคาก็แล้วแต่จะคุยกันคับ ราคาก็ไม่น่าจะแรงคับ

http://racingweb.net/forums/forumdisplay.php?312-Classified-Sunny-Thailand

6. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    หาฝาE15ไปเลยสิคร้าบ แรงข้นอีกนิดนึง

7. ณัฐพงศ์

ณัฐพงศ์ New Member Member

27
    6
    0
    ขอบคุณทุกท่านนะครับ ตอนนี้ได้ ของแล้ว เป็มฝาสุบ มื่อ 2 ราคา 4000 กว่า

อยากวางเครื่องใหม่เหมือนกัน แต่งบมีจำกัด เคลียดเลย หรือใครมีเครื่องหัวฉีดยกลง ก็ แนะนำมาได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้