เกี่ยวกับช่วงล่างด้านหน้า ek

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย nonglays, 19 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonglays

nonglays New Member Member

27
    0
    0
    คือผมว่าจะเปลี่ยนช่วงล่างด้านหน้าหน่อยนะครับ

ทีนี้จะสอบถามว่าถ้าผมเลือกใช้ มือ2 ยุ่นเนี้ย

ผมควรจะเลือกซื้ออะไรบ้าง(ของยุ่นนะครับ)

แล้วแต่ละส่วนราคาประมาณเท่าไร ผมจะได้เอามาเทียบกับราคาทำใหม่หมดอะไหล่มือ 1

ขอบคุณมากครับผม

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เล่นมือ1ใหม่ของเเท้ไปเลยคับใช้ยาวจิง

3. WUT EK 96

WUT EK 96 New Member Member

52
    0
    0
    ใช้ครับ ยอมแบกราคานิดหนึ่ง แต่ใช้ได้ยาวกว่า สุดท้ายตุณจะเลิกใช้มือ หนึ่งหรือสอง มันอยู่ที่ เงิร ครับ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ผมก็คิดแบบนี้เหมื่อนกันครับ ของใหม่ใช้ได้ยาวๆครับ

5. B02

B02 New Member Member

72
    1
    0
    ของแท้มือ1 กับ ของเทียมแท้ มือ1
    คุณภาพต่างกันมากมั้ย
    ว่าจะไปทำที่โชวจุ่ง พระราม4 พอดี

และราคาของแท้มือ1ถ้าเปลี่ยนด้านหน้ายกชุด ค่าเสียหายประมาณเท่าไร

ขอบคุณครับ

6. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ขึ้นอยู่กับจุดประสงค์ ถ้าทำเก็บไว้ใช้เองยาวๆของแท้มือหนึ่งเลยก็ดีนะครับสำหรับผม

7. zniperz

zniperz New Member Member

37
    0
    0
    พวกบุชบางตัวของแท้ก็ไม่มีนะครับ ใช้ RBI แทน ส่วนราคานั้นห่างกันเยอะ ลองดูกระทู้ปักหมุดก็ได้นะครับ ส่วนตัวผมเองเลือกใช้ของเทียมครับ คุณภาพก็ ok ครับใช้ได้ประมาณ 2 ปี ซื้อไปเองแล้วให้ช่างเปลี่ยนให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้