สอบถามน่อยคับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย blue-Jazz, 30 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blue-Jazz

blue-Jazz New Member Member

3
    0
    0
    ผมไปเปลี่ยนพักปลายสปูน เอ็น1ก็อบมารู้สึกว่ารถมันอืดไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรคับ เห็นคนอื่นบอกว่าก็วิ่งดี (แต่ระยะถ่ายนำมันเครื่องเกินมาสามพันโลเกี่ยวรึเปล่าคับ)

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ถ้าเกียร์ Auto ก็น่าจะอืดกว่าเดิมหน่อยหละครับเพราะมันใส้ตรง :D :D :D :D :D :D

3. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    มาตอบซ้ำครับว่าน่าจะเป็นที่ ไส้ตรง เพราะเท่าๆที่ฟังจากผู้มีประสบการณ์บอกมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้