สวัสดีปีใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย him111, 1 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับเพื่อนๆพี่ๆหน้าแหลม คิดสิ่งใดสมหวังทุกประการ ร่ำรวยเงินทองและความสุขกันทั่วหน้าครับ:D:D:D

2. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    เช่นกันๆๆ ครับน้าฮิม ^^

3. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0

4. รุทท

รุทท New Member Member

88
    0
    0

ขอสวัสดีกับน้องในคลับทุกท่านนะครับ
    มีความสุขสมปราถนาดั่งตั้งใจครับ

ขอบคุณครับ

5. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    หวาดดี ปีใหม่พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกคนคัพ ขอให้ทุกท่าน หล่อ ๆ รวย ๆ กานทุกคน ใปปี 2555 นะคัพ ^^

6. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    โทดทีคับ มาทีหลัง ปีใหม่นี้ สุข สมหวัง ทุกๆๆท่านเลยนะคับบบบบบบบบ

7. BIG-TUI

BIG-TUI New Member Member

37
    0
    0
    สวัดดีปีใหม่ครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้าๆ และสมาชิกทุกท่านครับ ปีใหม่นี้ขอให้มีความสุข ความเจริญ กันทุกๆคนเลยนะครับ

8. อึดอัด

อึดอัด New Member Member

36
    0
    0
    ขอสวัสดีปีใหม่กับสมาชิกหน้าแหลมทุกท่านครับ

9. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    หวัดดีปีใหม่ พี่ๆ น้าๆ ลุงๆ น้องๆ 555+ มีความสุขมากๆนะครับ รักษาสุขภาพด้วย ลุงๆทั้งหลาย

10. pitch

pitch New Member Member

254
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ๆ น้าๆ น้องๆ ทุกคนนะครับ คิดส่งใดหวังสิ่งใดขอไห้สมหวังทุกประการครับผม (ช้าไปไหม)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้