ถาม เพื่อนๆนิดนะครับ เกียร์ 4 AGE ขับหลัง อัตาทดเ กียร์ เท่าไหร่ ครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย อสูรกายจรวดติดปีก..เบียร์, 28 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบ อัตรา ทด ของเกียร์ 4a ขับหลัง อ่ะ ครับ
    ป.ล. ขอบคุณนะครับ เบียร์ อสูรกายจรวดติดปีก

1. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
  2. ขอบคุณมากครับ

3. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
  4. InDyRetro

InDyRetro New Member Member

11
    0
    0
    สุดยอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้