ตำแหน่งสมาชิกใหม่สำหรับผู้หญิงเท่านั้น Lady Member ไม่เกี่ยวข้องกับ Lady Forum หรือกลุ่มอื่นกลุ่มใดท

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย webmaster, 28 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. webmaster

webmaster New Member ทีมงานสมาชิก Administrator

14
    22
    3
    *นี้คือหัวข้อใหม่ รายชื่อสมาชิกที่เปลี่ยนเป็นตำแหน่ง Lady Member อยู่ในหัวข้อเก่า โดนลบโดยไม่ตั้งใจ

ตำแหน่งสมาชิก Lady Member สำหรับสมาชิกผู้หญิงโดยเฉพาะ
    ไม่มีความสามารถในการใช้งานเพิ่มขึ้นใดๆ เพิ่งแต่ชื่อเป็นสีชมพูเท่านั้น

สำหรับสมาชิกที่มีตำแหน่งสูงกว่าสมาชิกปกติ ให้เลือกที่จะเปลี่ยนหรือไม่เปลี่ยนก็ได้

สมาชิกผู้หญิงคนใดต้องการเปลี่ยนเป็นสีชมพู ให้ตอบกระทู้ต่อข้างล่างนี้เลย

แจ้งให้ทราบและรับรู้โดยทั่วกัน
    ตำแหน่งสมาชิก Lady Member เป็นเพียงตำแหน่งสมาชิกสำหรับผู้หญิงที่จะเลือกใช้ชื่อแสดงผลเป็นสีชมพูเท่านั้น ไม่เกี่ยวข้องกับ Lady Forum หรือกลุ่มอื่นกลุ่มใดทั้งสิ้น สมาชิกที่เป็นผู้หญิงมีสิทธิ์ใช้ตำแหน่งนี้ได้เท่าเทียบกันทุกๆ คน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 สิงหาคม 2007
    [ BuAY ] ถูกใจสิ่งนี้
  2. Basu

Basu New Member Lady Member

9
    0
    0
    ขอด้วยค่ะ อยากเปงสีชมพู คริคริ

3. Phatcha

Phatcha New Member Lady Member

1
    0
    0
    ขอด้วยคนนะค่ะ

4. jajar

jajar New Member Lady Member

1
    0
    0
    ขอด้วยนะ

5. PiNkY!!

PiNkY!! New Member Lady Member

77
    0
    0
    ขอด้วยคนค่ะ!!!!

6. Blam~nouna

Blam~nouna New Member Lady Member

1
    0
    0
    Blam~nouna

ขอด้วยค่ะ:)

7. Kung (")

Kung (") New Member Lady Member

71
    0
    0
    ขอด้วยค่ะ

8. lee_nook

lee_nook New Member Member

1
    1
    0
    อยากเปลี่ยนค่ะ

Godz_jr ถูกใจสิ่งนี้
  9. pum_plus

pum_plus New Member Lady Member

5
    1
    0
    เปลี่ยนยังอ่ะ

ขอด้วยคร๊า...

10. joyce626_kms

joyce626_kms New Member Privilege

322
    0
    0
    ทำไมเหลือหน้าเดียวล่ะค่ะ แอบมาดูซะหน่อย

11. Gig @ Ultima

Gig @ Ultima New Member Member

16
    0
    0
    อยากเป็นสีชมพูด้วยค่ะ แต่เป็น moderator ทำได้ไหมค่ะ ช่วยด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

12. motormetro

motormetro New Member Lady Member

1
    0
    0
    ขอเปลี่ยนด้วยคนนะเจ้าคะ คุณพี่

13. nulekk

nulekk New Member Lady Member

32
    61
    0
    ขอเปลี่ยนด้วยคนนะจ๊ะ

14. illuminate

illuminate New Member Lady Member

1
    0
    0
    ขอด้วยคนจิคะ :p

ได้แล้น ขอบคุณค่า :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กันยายน 2006
  15. ก-อ-ล์-ฟ

ก-อ-ล์-ฟ New Member Lady Member

1
    0
    0
    เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้ค่ะ ต้องทำไงบ้าง วานบอกทีนะคะ

16. Spoonsport.

Spoonsport. New Member Member

19
    0
    0
    ขอด้วยคนจ้า

17. maytavee

maytavee New Member Lady Member

1
    0
    0
    เปลี่ยนด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

18. PEG~*

PEG~* New Member Lady Member

14
    1
    0
    ขอชมพูสักนิดนะจ๊ะ

19. Michekok

Michekok New Member Lady Member

1
    0
    0
    แจมด้วยค่ะอยากได้

20. zEtrOnG

zEtrOnG New Member Lady Member

1
    0
    0
    ขอด้วยนะคร๊า อยากสวยๆๆๆ อิอิ

21. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    ขอด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ อิอิ

22. muay

muay New Member Lady Member

1
    0
    0
    อยากเปลี่ยนชื่อเป็นสีชมพูเหมือนกันค่ะ

23. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    ทำไมมันเหลือหน้าเดียวอ่ะคะ

24. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    อย่างที่บอกไว้ข้างบนน่ะ เราลบหัวข้อเก่าโดยไม่ตั้งใจ ก็เลยต้องมาเริ่มหัวข้อใหม่

25. nulekk

nulekk New Member Lady Member

32
    61
    0
    อยากเปลี่ยนมั่งอ่ะ ขอด้วยคนนะ

26. J-titty

J-titty New Member Lady Member

51
    0
    0
    อยากเปลี่ยนด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าเลยน่ะค่ะ

27. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    ขอด้วยคนนะคะ :)

28. MadooMadoo

MadooMadoo New Member Lady Member

25
    2
    0
    ขอด้วยคนสิคะ

29. ^poonim^

^poonim^ New Member Lady Member

19
    0
    0
    กำลังจะได้ ACCORD มาใช้ค่ะ อยากเข้าคลับด้วยจัง

30. ("NuMay")

("NuMay") New Member Lady Member

1
    0
    0
    ขอด้วยอีกคนนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้