รบกวนปรึกษาเรื่องการขายรถ Mighty X Single Cab (รถต้องบูรณะ) ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Terr_Impreza, 16 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Terr_Impreza

Terr_Impreza New Member Member

24
    0
    1
    สวัสดีครับ

พอดีผมได้รับมอบหมายจากที่บ้านว่าให้เอารถส่งของที่บ้านไปขายครับ
    ในตอนแรกเข้าใจว่าที่บ้านจะเก็บไว้แล้วค่อยเอามาทำใหม่เมื่อถึงเวลาเหมาะสม
    แต่ตอนนี้ตัดสินใจจะขายแล้วครับ

รายละเอียดของรถคร่าวๆที่ผมทราบนะครับ
    เป็นกระบะ Mighty X Single Cab ปลายปี 92
    เครื่องเดิมถูกเปลี่ยนเป็น 2L Diesel 2,500 CC แล้วครับ
    ตอนรถถูกใช้ครั้งสุดท้ายก่อนจะจอดทิ้งไว้ ยัง Start เครื่องได้และขับได้ปกตินะครับ
    สภาพที่จะขายคิดว่าคนที่ซื้อไปคงต้องเอาไปทำสีและปะผุใหม่นะครับ

เลยอยากสอบถามว่า ถ้าสภาพเบื้องต้นแบบที่ผมบอก น่าจะต้องตั้งราคาขายประมาณเท่าไหร่เหรอครับ
    แล้วควรจะเอาไปขายที่ไหนเหรอครับ

ขอบคุณครับ
    ^_^
    เต๋อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 เมษายน 2010
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ไม่น่าเกินเเสนนนนนนนนนนน

3. Popboobza

Popboobza Member Member

152
    2
    18
    โฉมนี้ไม่เกินแสนจริงๆครับ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามนั้นคับ

5. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ราคาถูกมากครับ สภาพมันต้องซ่อมเพียบ

6. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ทำใช้ดีกว่าครับ

7. Terr_Impreza

Terr_Impreza New Member Member

24
    0
    1
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ^_^

เดี๋ยวผมลองปรึกษาเรื่องราคากับทางบ้านดู แล้วจะเอาไป Post ในห้องซื้อขายนะครับ :p

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:47:46 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:47:28 ----------

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ^_^

เดี๋ยวผมลองปรึกษาเรื่องราคากับทางบ้านดู แล้วจะเอาไป Post ในห้องซื้อขายนะครับ :p

8. ขายเท่าไรปิดราคามาครับ ถ้าราคาไกล้เคียงเด่วไปดูรถครับ

9. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เสี่ยเอ๋...จะเอามาทำตัวแข่งอ่ะดิ

10. Terr_Impreza

24
    0
    1
    จริงๆที่บ้านอยากได้ซัก 7 หมื่นหละครับพี่
    ถ้าราคาไม่เหมาะสมยังไงบอกได้นะครับ

ผมเต๋อนะครับ เบอร์โทรติดต่อ 0816164502, 0863669599
    ขอบคุณครับ
    ^_^

11. Terr_Impreza

24
    0
    1
    รถผมขายแล้วนะครับ

ขอบคุณ RCWeb และ HILUX Club มากๆเลยครับ
    ^_^

12. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เอาไปล้างห้องเครื่อง จับอาบน้ำ ขัดสีอีกซะหน่อย น่าจะขายได้ ราคาอีกนิดครับ

13. มัดจำไปแล้วครับ เหลือไปเอารถอย่างเดียว

14. อั้น นครปฐม

อั้น นครปฐม New Member Member

3
    0
    0
  15. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ล้อเลงไม่ได้จริงๆนะคนเนีย เอาจริงตลอด

16. ป่าวโจ้ ผมไม่ได้ซื้อหรอก เพื่อนผมซื้อไปปั้นอ่ะ ผมไม่มีเงินขนาดนั้นหรอก ฮิฮิ

17. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ว้าวๆๆ...hilux เกิดอีกแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้