โปรเจคล่าสุดครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Phantom_Art, 28 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phantom_Art

Phantom_Art New Member Member

51
    0
    0
    พอดีว่าไปซื้อไฟหน้าโปรเจคเตอร์เพิ่งเข้าอู่ไปติดมาครับ เลยเอามาให้ชมกัน
    โดนเจียร์คานบนไปหน่อย ด้านข้างอีกนิด
    แล้วก็ต้องเติมกันชนหน้าเข้าหาโคมไฟอีกหน่อยครับ เพราะโหว่แหย่มือเข้าไปได้เลยครับ

นอกจากนี้ก็เลยถือโอกาสปะผุ ลอกสี ทำสีใหม่รอบคันเลยครับ ใช้เวลาอีกสัก 2 - 3 สัปดาห์ถึงจะเสร็จ
    ไว้เสร็จหมดทุกอย่างแล้วจะเอามาให้ชมกันอีกทีครับ

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    หล่ออีกแล้ว ไฟหน้าขายต่อไหมครับอาร์ต

3. Phantom_Art

Phantom_Art New Member Member

51
    0
    0
    อ้อ ลืมบอกไปว่า สาเหตุที่เปลี่ยนไฟหน้า ก็เนื่องจากว่าเฟืองปรับระดับไฟทั้งสองด้าน มันปรับไม่ค่อยจะไปแล้ว
    ไม่รู้ว่าถอดเอาชุดเฟืองตัวเก่าใส่มันจะปรับได้อยู่รึเปล่า ( เพราะไม่รู้ว่าเฟืองตัวไหนมันรูด )
    ไว้เอาไปดูสภาพตอนผมเอากลับมาก่อนดีกว่าครับ กลัวว่าถ้าขายแล้วมันเอาไปใช้งานไม่ได้น่ะครับพี่บอย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้