ถามเรื่งเครื่อง ga16de vtc

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย neng nv van, 10 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neng nv van

neng nv van New Member Member

2
    0
    0
    เปลี่ยนเครื่อง ga16de vtc มาอ่าคับตอนแรกก็แรงดีนะคับ

แต่ตอนเนี่ยมันอืดๆมันเกิดจากอะไรบ้างหรอคับ:sad:

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    บอกอาการให้ละเอียดกว่านี้หน่อยนะครับ ไม่ซาบว่ามีรูปป่าว

3. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    รอข้อมูลยากรู้ว่าga16de vtc มันปัญหาไรบ้าง

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ผมคาดว่าความรู้สึกเคยชินนะครับ รถผมตอนนี้ผมก็ว่ารถผมไม่แรงแล้วนะ(แต่คนอื่นว่าแรง อิอิ)

5. เออ...ไม่แรงจิงๆด้วย เหมือนคนข้างบนเลย เพระอะไรก็ไม่รู้

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เอ่อ..............ท่านเจ้าของฮาเรมครับ เข้าประเด็นหน่อยครับ

7. แรกๆวิ่งดี หลังวิ่งอืด ก็มีแค่เรื่อง น้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ กรองอากาศ กรองเบนซิน ลมยาง ของเหล่านี้ได้ เปลี่ยนถ่าย หรือ ทำความสะอาดบ้างหรือยังครับ

8. singcoohteam

5,303
    108
    0
    เข้าประเด็นเด็ดแล้วครับ555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้