ขอเป็นสมาชิกด้วยคนได้ป่าวคับขับดรากอนอาย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นุคับ บี11, 14 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นุคับ บี11

นุคับ บี11 New Member Member

13
    0
    0
  2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ยินดี ผมเอครับ
    ว่าแต่ ชื่อไร มีเบอร์โทรมั๊ย อยู่แถวไหน

3. ยินดีตอนรับคร๊าบบผมโอห์มครับ

4. นุคับ บี11

13
    0
    0
    ^o^'' ดีคับชื่อนุคับ ทำงานอยุ่สายการบินไทยแอรเอเชียที่สุวรรณภมิพักอยุ่แถวๆรังสิตคับถ้าอยากเข้าเปนสมาชิกต้องทำไงบ้างคับ

5. นุคับ บี11

13
    0
    0
    ดีคับทุกท่าน ชื่อนุคับอยากเข้าคลับด้วยจังต้องทำไงบ้างคับรบกวนผุ้รุ้ช่วยตอบหน่อยนะคับ

6. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อ๋อ....ดีคับ

7. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ไม่ต้องทำไรหรอกครับ
    คอแข็งอย่างเดียวก็พอแล้วครับ อิอิ

8. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    ยินดีคับ ผมเพชรค๊าบ

9. ยินดีคับ ผมโตโต้คับ
    ขับisuzu เหมือนกันคับบ
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

อิอิ

10. s spata

s spata New Member Member

151
    1
    0
    ยินดีต้อนรับคับ เอสอยู่โคราชคับ

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    หวัดดีครับผมบีครับ รถสวยนะครับ เพื่อนผมก็ทำอยู่ที่สุวรรณภูมิแต่เป็นของสายการบินการบินไทยครับ

12. กระบะแดง 00

กระบะแดง 00 New Member Member

89
    0
    0
    พี่อยู่แถวไหนของรังสิตเหรอครับ เผื่อกั้ย ๆ กัน
    ดีคับ ผมชื่ออาท ยังไหม่เหมือนกันครับ

13. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    หวาดดีครับ ครับ ผมเบิร์ด ครับ

14. example_e

example_e New Member Member

652
    0
    0
    สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ เอก ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้