รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย phooki, 2 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phooki

phooki Guest

0
    0
    0
    ผมกำลังจะทำอีโว 7 อะครับแต่ไม่รู้จะทำสีไหนดี รบกวนพี่ๆสมาชิก ช่วยเลือกกันหน่อยครับ

ว่าสีไหนถึงจะเหมาะกับ EVO 7 ต้องขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

2. S.Hendry

S.Hendry New Member Member

81
    1
    0
    ตอบยากครับ ต่างคนก็ต่างความเหนครับ

3. S.Hendry

81
    1
    0
    เหมาะทุกสีแหละครับ เลือกสีที่คุณชอบ คุณมองแล้วสวยดีกว่าครับ

4. :KenGZaa_mr:

:KenGZaa_mr: New Member VIP

196
    5
    0
    น่าใช้ทุกสีคับ แล้วแต่ชอบ

5. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    สี สดๆไว้ก่อน เป็นได้เกิดครับ อิอิ :D

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ในรูป 7 ของตี๊ ก็สีสวยดีนะ

7. Mr.Dolla

141
    1
    0
    ขอบคุณครับพี่โอ๋ นี่ยังไม่ได้ขัดสีเลยน่ะครับขะบอกให้ อิอิ :D

8. sumsam

sumsam New Member Lady Member

329
    4
    0
    ใ ช่ ๆ ลื ม ช ม ร ถ พี่ ตี้ ส ว ย ม า ก ม า ย อ ะ สี แ ร ด ม า ก เ ห็ น ตั้ ง แ ต่ อ ยู่ ใ น อู่ ล ะ ขั บ ผ่ า น ทุ ก วั น ก้ แ อ บ ดู ทุ ก วั น
    แ ค่ เ ห็ น ล้ อ ก้อึ้ ง ไ ป 3 วั น แ ล้ ว จ้ า

9. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    งามมาก อ่ะ พี่ตี้ อย่างหล่อ เลย

10. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    สรุปพี่ตี้ใส่กันชนc-west หรอครับแล้วvarisล่ะ อิอิ..........ยังสนใจแต่เงินไม่ถึงอ่ะ555+

11. Manolution

Manolution New Member Member

40
    0
    0
    น้อตคับ น้อตว่า 7 สีไรสวยก็บอกเค้าไปเลย วันนั้นยังบอกเราอยุ่เลยว่า 7 สีไรสวยสุด

12. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    สีอะไรก็ได้ สวยทุกสี

13. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ยกเว้น สีดำ อ่ะป่าวพี่ช้าง 555555555555555
    ย้อเย่น น้า

ข้าน้อยสมควรตาย

14. S.Hendry

81
    1
    0
    สีดำอ่ะ สวยสุดเลย ใช่มั้ยครับพี่ช้าง

15. สีเหลืองสวยดีครับ หาพวกอ่ะ

16. Manolution

Manolution New Member Member

40
    0
    0
    เหลืองด้วยคนคับ

17. S.Hendry

81
    1
    0
    แย่แน่เลย เริ่มมีการหาพวกกันแล้ว อย่างนี้เหลืองคงต้องสวยที่สุดแน่ๆเลย พี่โอ๋เอย ปอยอีก เหลืองทั้งนั้น

18. Mr.Dolla

141
    1
    0
    เหองั้นสีอย่างผมคงนอกคอกสุดเลยซิครับ เหอๆ เศร้าจายยยย :cry:

19. Mr.Dolla

141
    1
    0

สนใจไหมล่ะครับอีกไม่เกินเดือนของถึงผม ถ้าสนใจก้อราคาตามที่เคยบอกครับ ชุดกันชนหน้าแบบครบๆเลยครับ รับรองหล่อสุดๆครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้