ลบกวนถามเวลาเรา แนบไฟล์เพลง หน่อย คับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย End Motor Sport, 9 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ลบกวนถามเวลาเรา แนบไฟล์ หน่อย คับ

แบบ ว่า ผม แนบไฟล์ แล้ว มัน ไม่ มี status บอก ว่า เพลง กี่ Mb ผู้โหลดกี่ คน อ่ะ คับ

มี รูป มา ให้ ดู ด้วย

รูป แรก เวลาคนอื่น แนบ อ่ะ คับ

View attachment 546139

รูป สอง เนี้ย เวลา ผม แนบ อ่ะคับ

View attachment 546142

ทำไง ถึง จา เหมือน คนอื่น คับ งง มากมาย

2. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    ถ้าแนบกับ rcweb จะเป็นกรอบๆ ถ้าใช้ hyperlink จะเป็นแบบคุณอ่ะครับผม

3. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ขอบ คุณ มาก คับ ทำ ได้ แว้ว

4. pungjung

pungjung New Member Lady Member

0
    0
    0
    แล้วถ้าเอาลิงค์มาให้โลหดกันเลย จะได้มั๊ยเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้