พี่ แจ็ค ขอนแก่นเข้ามาตอบด้วยเน้อ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย punkskate007, 13 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    พอดีเจอคูเป้สีขาวเลยได้รู้จักกัน ก็ แนะนำตัวตามปกติ เค้าบอกเค้าชื่อแจ็ค อยู่ขอนแก่น บอกอยู่ ในคลับด้วย เลย เข้าใจว่าเป็นพี่แจ็คอะคับ แต่พอแรกเบอร์ มานคนละเบอร์กับพี่แจ็ค เลย ยัง งงๆ กัน ต่างคนต่างเมาเลย งงว่าใช่พี่แจ็คคนเดียวกันอะป่าว แต่ก็ ทักเค้าว่า รถพี่สีดำไม่ใช่เหรอคับ เค้าบอกกลับวสีแล้ว รถเค้าฝากระโปรงดำ เลยไม่แน่ใจว่าใช่คนเดียวกันไหม แต่ถ้าไม่ใช่ น่าจะพอรู้จักกันอะคับ แหๆๆๆ นานๆ ที ชัยภูมิ มี SI มาเยอะขนาดนี้ สงกรานณ์มีครบทุกสีแล้วอะคับ SI คิคิ เดี๋ยวจะเก็บรูปมาให้ดูอีกถ้าเจอที่ ชัยภูมิ

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    แจ๊คขอนแก่นรู้สึกจะรถสีดำอ่ะก้อง ตอนนี้น่าจะเล่นน้ำเพลินอยู่ ขอนแก่นสาวเยอะ 55+ ;)

3. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    คันนี้รถเก่าผมครับ ปั้นเองหมดเลยครับ วันนั้นแอบเห็นยังเหมือนเดิมอยุ่เลย คิดถึงมากๆ

ทุกอย่างที่ใส่หาจากไนบอร์ดนี้แหละคับ : ) กลับสีดำ>ขาวTypeR ครับ ขายไปแล้วครับ...

ผมเป็นคนขอนแก่นครับ ส่วนรถพี่แจ๊ค สีดำครับ ล้อ ออกทองๆครับ หน้า mugen ครับ

ส่วนคันนี้ หน้า C-west YATT , ฝาเคฟล่า MUGEN , ล้อ ce28n 17" ครับ

ส่วนคนซื้อ น่าจะชื่อแจค เหมือนกัน แต่คนละแจค นะคับ

4. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

แล้วตอนนี้ไปขับอะไรซะละคะ

5. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  6. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ก็ งงๆ จำได้ว่าพี่แจ็คสีดำ แต่นี้ก็แจ็ค แต่เป็นสีขาว คิคิ แจ็ค-ขอนแก่นทั้งคู่ คิคิ รอบนี้ คูเป้เต็มชัยภูมิไปหมด ไม่รู้ใครเป็นใครมั้ง

7. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0

MR-S สีดำครับพี่ วา

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:12:28 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:11:57 ----------

MR-S สีดำครับพี่ วา

8. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    โทษทีครับ ก่อนหน้าที่ร้านยุ่งมากแล้วก็ต่อด้วยเล่นน้ำเพลินไปหน่อยไม่ได้เข้าwebมาหลายวัน ผมแจ๊คครับ เพื่อนๆจะชอบเรียกว่าแจ๊คหล่อ....อิอิ (ขำๆอะครับ) เข้าเรื่องกันดีกว่า
    ผมขับรถสีดำครับ ฐธ 7797 กทม. บังเอินจริงๆนะครับชื่อเหมือนกัน ขับรถรุ่นเดียวกัน อยู่จังหวัดเดียวกัน
    ปล.ก้องครับของที่ให้หาอะยังไม่คืบหน้าเลยนะครับติดเล่นน้ำอยู่...อิอิ ผมว่าหาแถวกทม.ง่ายกว่านะถูกกว่าด้วย

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ข้องใจเรื่องเดียวทำไมเรียกเรา พี่วา เราดูแก่ขนาดนั้นเลยเหรอเนี้ย ฮาๆๆ

10. punkskate007

3,546
    1
    0

ไงพี่ เล่นน้ำได้จับอะไรมั้งป่าวคิคิ เดี๋ยวของผมค่อยๆหาเอาละกานคับ แล้วเดี๋ยวค่อยว่ากันอีกที แหๆๆ ขอบคุณคับพี่แจ็ค

ปล. แล้วพี่มะรู้จักพี่แจ็คอีกคนช่ายป่าว เท่อะ ชื่อเหมือนกัน รถรุ่นเดียวกัน อยู่จังหวัดเดียวกัน แถมมีเจ้าของรถเก่ามาบอกประการปั้นด้วยเท่ อ๊า

11. punkskate007

3,546
    1
    0

เข้ามาตอนแรกก้องก็เรียกพี่วาเหมือนกาน คิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้