สวัสดี ปีใหม่ไทย แด่ สมาชิกทุกท่าน ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 10 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ในฐานะตัวแทนคณะกรรมการชมรม
    ขออวยพรให้ สมาชิกทุกท่านทั้งรุ่นใหญ่-รุ่นเล็ก

มีสุขภาพใจ สุขภาพกาย เงินทอง แข็งแรงกันทั่วทุกท่านครับ :cool:

เดินทางกันโดยสวัสดิภาพ ที่สำคัญ เมาไม่ขับครับ :cool:

ช่วงนี้เมาไม่ขับเรียกแท็กซี่ก็ดูให้ดีก่อนครับ วันก่อนเรียกแท็กซี่เสื้อแดง
    ขับๆอยู่บนทางด่วน พวกออกอากาศวิทยุระดมพลที่ราชประสงค์
    มันหันมากระมิดกระเมี้ยนบอกผมว่า พี่ผมขอส่งพี่แค่แยกบางนา แล้วไม่เอาค่าโดยสารได้มั้ยครับ จะรีบไปรวมพล
    บักหำ...ว้อย :cool:

2. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    รุ่นใหญ่ (สูงวัย หรือ แก่) ขอรับพรคนแรกเลย สงกรานต์ปีนี้น่าจะอยู่ กทม.ตลอด ปกติต้องไปแม่สายทุกปี ปีนี้ชิงไปก่อนเมื่อเดือนที่แล้ว ครับ

3. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    สวัสดีปีใหม่ไทยทุกท่านครับ
    ขอให้มีความสุขกันทุก ๆ คน
    ขอให้อีโวทุกคันไม่มีวันพัง

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    สวัสดีปีใหม่ไทยคับ

5. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    สวัสดีครับ:):):)

6. tey882

tey882 New Member Member

20
    0
    0
    หวัดดีปีใหม่ไทยครับพี่ๆทุกคน ขอให้สุขสมหวังในทุกๆเรื่องนะครับ รวยๆ รถหล่อๆ คิดอะไรสมหวังหมดทุกอย่างเลยครับบบบบบ

ป.ล. เมาไม่ขับนะครับพี่ๆ :eek::eek:

7. ju4

ju4 New Member Member

145
    2
    0
    สวีสดีครับพี่ๆ ใครมาเที่ยวจันท์ โทรหาบ้างนะครับ 0897546494 จู๋ครับ

8. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ขอให้มีควาสุขมากกกๆครับ

9. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ขอให้ทุกคนมีความสุขนะครับ เดินทางไปเที่ยวขอให้เดินทางปลอดภัย ทั้งไปเเล้วกลับครับ

10. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ.........รถไปภาคใต้เริ่มแน่นแล้วครับ(เพิ่งกลับมาจากภูเก็ต ขับกลับ 10 ชม. น้ำมัน 2 ถังกว่าๆ กระเป๋าแบนเลย)555

11. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    สวัสดีครับให้ไปเที่ยวเดินทางปลอดภัยนะครับ

12. Bank Evo

Bank Evo New Member Member

79
    1
    0
    สวัสดีปีใหม่นะคร๊าฟ พวกพี่ทุกคน ขอให้พี่ๆมีความสุขกับสงกรานคร๊าฟ

13. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ ขอให้ทุกคน มีความสุข สมหวัง และปลอดภัย ครับ

14. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    สวัสดีปีใหม่พี่ๆน้องๆทุกท่านนะคับ ขอให้ทุกๆท่านมีแต่ความสุขในปีใหม่ไทยรวมถึงวันต่อๆไปด้วยนะคับ

15. Tronado

Tronado New Member Member

15
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ไทย ทุกท่าน ขอให้มีสุขภาพ พลานามัย ที่สมบูรณ์ แข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน

16. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    สุขขี สุขขัง สุขคารัง สุขคารู ทุกๆท่านเลยคร้าบบบบบบ

17. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    5555 ขอ รับ คำ อวยพร ข้อสุดท้าย นะ โอ้ต

18. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ขอให้สุขขี กันทั่วหน้านะคับ

19. eff3927

eff3927 New Member Member

207
    2
    0
    ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้าทุกคนนะครับ

20. billa_bong

billa_bong New Member Member

116
    1
    0
    ขอให้มีความสุขทุกๆท่าน ครับ

21. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    ขอให้เกิดสิ่งดีดีแก่สมาชิกทุกๆ ท่านครับ

22. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    อวยพรให้คนมีอายุ(มาก) แข็งทุกวัน กันด้วยนะคราบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้