สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 12 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สุขสันต์วันสงกรานต์นะครับ พี่ๆน้องๆเพื่อน Club Si ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพ ขับรถระวังๆกันหน่อย
    ขอให้สุขกายสบายใจ ไม่เจ็บไม่ป่วย ร่ำรวยกันถ้วนหน้า ทุกๆท่านคร๊าบบบบบ

2. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ช่ายสิ ตัวเองหนี่ไปเที่ยวนิ รู้นะะ

3. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เหมือนกานนะงับทุกคน เด่วเบสเล่นน้ำกับสาวววว RCA เผื่อ

กรริ๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอบคุณครับ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เช่นกันนะคับ น้อง กอล์ฟ

6. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    สุขสันต์วันสงกรานต์นะครับพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ Si ทุกคน

ไม่เจ็บไม่จนนะครับผม :D :D :D

7. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    รถแรงๆกันทุกคันนะจ๊ะ

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ก็ขอให้ระมัดระวังในเรื่องการเดินทางหน่อยนะคะ อุบัติเหตุเกิดขึ้นเยอะมาก เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคะ

9. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอบคุณครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้