ด่วน++ต้องไปทำงานที่ระยองช่วยแนะนำหน่อยค๊าบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย supasorn_por, 24 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ต้องไปทำงานที่ระยองต้นเดือน พ.ค. ต้องการหาที่พักแถวแยกบ่อวิน หรือที่ ศรีราชาอะคับ
    มีคัยอยู่แถวนั้นบ้างเอ่ยช่วยแนะนำหน่อยคับ แบบมีที่จอดรถดีๆราคาไม่แพงมากอะคับ
    ที่สำคัญถ้าที่พักนั้นมีสาวๆอยู่เย๊อะแหล่มเลย 5555

ขอบคุณล่วงหน้าคับสำหรับเจ้าถิ่นย่านนั้น

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองโทรหาเทนวีโก้เลยครับ ที่เดิมของเทนเลย พึ่งออกจากงานที่นั่นมาเลยครับ

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เน้นสาวเยอะว่างั้น.....อิอิ

4. ไปรอบโลกจิงๆคนเนี๊ย

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เอาใจช่วยนะคับพี่ปอ

ทำงาน เก็บเงิน แต่งรถ 555+

6. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    หนีเราไปอีกคนแหล่ะ อิอิ

7. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ได้งานใหม่แล้วเหรอน้องปอ

8. มาอยู่ใกล้เราแว้ว อิอิอิ แจ่มเลย มานอนพัทยาป่าวอะ

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
  10. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สาวเยอะ สงสัยจะหายากหน่อย

11. อืมมมมมมม

12. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    มารอดูที่สาวๆเยอะ

13. มาถามแล้วไปไหนอะ

14. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    พี่เทนไง ที่อยู่บ่อวิน...

ถ้าโทรไม่ติด ก็โทรหาผมก็ได้พี่ปอ... มาพักแถวๆผมก็ได้ที่บุรีรัมย์....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้