เที่ยวสงกรานต์ที่ไหนกันบ้างครับ ดูแลสุขภาพรถ สุขภาพคนกันด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Miracle Racing Shop, 9 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    อย่าลืมตรวจสภาพรถก่อนออกเดินทางนะครับ ด้วยความเป็นห่วง
    ส่วนตัวผมก็ตรวจดูพวก น้ำมันเครื่อง น้ำในหม้อน้ำ ถังพักน้ำ ความดันลมยาง ไฟส่องสว่าง ไฟต่างๆ นัทล้อ พัดลมแอร์ พัดลมหม้อน้ำ ลมยางล้ออะไหล่ เพื่อนๆพี่ๆมีอะไรแนะนำให้ดูแลเพิ่มเติม ก็ขอบคุณมากครับ ขอให้เพื่อนๆพี่ๆทุกคน เดินทางโดยสวัสดิภาพครับ

2. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ผมไป พิษโลก ตอนนี้ถึงแล้วใครมาแถวนี้เจอกันทักกันบ้างนะคับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมไปอุบลคับ ใครอยู่ อุบล นัดเที่ยว ยูบาร์ กัน เย้เย้เย้

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ผมเมาอยู่ที่บ้านครับญาติกลับมาจาก กทม เยอะๆต้องเมาที่บ้านดีกว่า ไม่วุ่นวายเมาก็หลับ อิอิ

5. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เดินทางไปไหน ปลอดภัยกลับมากันทุกท่านเลยนะครับ

ขอให้มีความสุขกับช่วงสงกรานต์ในปีนี้นะครับ

6. Ake_99

Ake_99 New Member Member

248
    0
    0

มีความสุขวันสงกรานต์...วันหยุดยาวกันนะครับ
    ...........เดินทางปลอดภัยทุกคน...

7. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมคงเล่นในหาดใหญ่คับ ขับรถระวังกันด้วยนะคับ เพื่อนๆ ขอให้เล่นน้ำกันให้สนุกคับ

8. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    เฝ้าบอร์ดครับ...เหงาเลย

9. RC_ZERO

RC_ZERO New Member Member

324
    10
    0
    นอนเปิดแอร์อยู่บ้านดีก่า สบายๆ

10. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    ปลอดภัยทุกท่านครับ พี่น้องชาวไทย

11. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    ไม่ต้องกลัวเหงาคับ ผมอยู่เป็นเพื่อน

12. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เบสเล่น RCA อิอิอิ

13. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    ขับรถไปไหน มาไหน โดยสวัสดิภาพนะครับ (เมาไม่ขับ) ครับ

14. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขับรถระวังด้วยนะครับ เมาไม่ขับ

15. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ขอให้โชคดีในวันปีใหม่ของไทยทุกๆท่านคิดอะไรขอให้สมใจตั้งหมายครับ
    สวนตัวผมต้องเอา EK สุดที่รักเดินทางไปนครศีธรรมราชครับ

16. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    ผมด้วยครับ

17. joke-ek nakhonsi

2,604
    3
    0
    มาในเมืองหรือต่างอำเภอครับ ชื่ออะไรครับ บ้านอยู่ไหนครับ อยากรู้จักครับเห็นนครศรีธรรมราชเหมื่อนกัน

18. big_EK

big_EK New Member Member

7
    0
    0
    วันที่16-17นี้ถ้าว่างๆก็ขอเชิญพี่ๆชาวEK Groupมาเที่ยวงานไหลบางแสนกันนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้