รบกวนสอบถามคุณเก่งและเพื่อน ๆ แถบชลบุรีเรื่องอู่ซ่อมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nitcha, 22 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    พอดีผมต้องการเอารถไปแก้ไขตัวถัง (เคยชนมาแล้วช่างเดิมทำมาไม่ค่อยดี) และงานเปลี่ยนหน้าตัด แต่ผมไม่มีอู่ประจำ อยากรบกวนเรียนถามหน่อยครับว่าแถบ ๆ ชลบุรี (ผมอยู่แถวอมตะนคร) มีอู่ไหนงานดี ค่าแรงไม่แพงนัก และสามารถทำสีให้ได้ทั้งคันด้วยอ่ะครับ

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ใครรู้ช่วยหน่อยครับ...:eek:

3. worapetch

worapetch New Member Member

275
    2
    0
    อู่ประจำที่ทำเกี่ยวกับตัวถังไม่มีเหมือนกัน แต่คันเก่าโดนชนเคยเอาไปเคลมประกันที่อู่อิ๊วการาจตรงข้ามโลตัสในเมืองก็ดีนะ สำหรับอู่ประจำที่เกี่ยวกับเครื่องยนต์ช่วงล่างพอมีบ้าง และก็เป็นช่างที่เคยทำงานในศูนย์นิสสันมาก่อน ค่อนข้างทำดี ราคาสมเหตุสมผล อยู่แถวหลังอมตะ

4. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ขอบคุณมากครับผม เดี๋ยวจะลองไปตามลายแทงดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้