ตกลงปีนี้เค้าประกาศงดเล่นสงกรานต์หรอ ???

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Ea"RT"h, 9 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ผมไม่แน่ใจนะ ลองอ่านดูละกัน

http://news.mthai.com/general-news/72595.html

2. Bast

Bast New Member Member

115
    2
    0
    ยกเลิกเฉพาะหน่วยงานราชการคับ

3. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    นั่นสิคับ ถึงจะห้ามจิงๆผมว่าก็คงห้ามไม่ได้หรอกคับ ต้องรอดูว่า มันจะไปปิดข้าวสารรึป่าว ถ้าปิดนี่ผมว่ามีเฮแน่ๆ

4. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    ดูข่าวฃ่อง3 เห็นว่างั้ยอะ

5. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    งด ก็ เล่นกันอยุ่ ดี อิอิ

6. ak_aek

ak_aek New Member Member

112
    1
    0
    สกัดม๊อบยังพอได้ แต่สกัดไม่ให้คนเล่นสงกรานต์นี่คงยากกว่า อิอิ

7. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    ออกไปเล่น ก็ระวัง 79 ด้วยนะคร้าบบบบ เดี๋ยวนี้มันยิงกันมั่วไปหมด

8. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เซงกับบ้านเมืองซะจิง

9. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ห้ามไม่ได้หรอก

10. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ฟังวิทยุบอกข้าวสารก็มีอยู่ครับ โชคชัย 4 ก็มีปกติคนทั่วไปเล่นกัน แต่ยกเลิกเฉพาะของรัฐน่ะครับ

11. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ยกเลิกได้แต่ห้ามปิดผับนะครับ

12. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    สีลม มีแน่

อ่อนนุชมันส์เหมือนทุกปีครับ

13. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    กทม.คงสั่งได้เฉพาะหน่วยราชการในสังกัดของ กทม. ครับ

แต่ถ้าหน่วยงานอื่นจัดงาน ก็น่าจะเล่นได้

คงไม่ได้ห้ามประชาชนเล่น แต่คงแค่งดจัดงานครับ

ฉีดน้ำได้ แต่ห้ามฉีดน้ำทางการเมือง ผิด พรก.นะครับ :D

14. ek_standard

ek_standard New Member Member

1,564
    17
    0
    ห้ามคนเล่นสงกรานต์คงจะยากกว่าสกัดม๊อบ

15. SUYAKI

SUYAKI New Member Member

43
    0
    0
    หนีไปตจว.เลยครับ
    กทม.วุ่นวาย

16. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    คิดอยุว่ามาเล่นน้ำกันนิ มันผิดพรก.ปะอ่ะ
    ห้ามชุมนุมเกินนิน้าา..

เต่ส่วนตัวเเล้ว ไม่ไปไหน รดติด เเถมบรรยากาด ไม่หนุกด้วยอ่ะ
    อยากไปช้อบ มากก่า เเต่ดันเจือกประท้วงง เฮ้อออ..

17. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ว่าจะหนีไปต่างจังหวัดเหมือนกันครับ

18. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อื่มๆ.......สาดตอนกลางคืนน่าจะดีกว่าไม่ร้อน

19. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ถ้าไม่รู้จะไปไหนก็มา ถนนข้าวเหนียวที่ขอนแก่นน่ะคับ

20. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    พี่ๆเพื่อนๆครับ

ผมจะเปิดร้านขายเบียร์ น้ำอัดลม ข้าวไข่เจียว ที่ถนนเลียบคลองทวีวัฒนานะครับ

ใครผ่านไปแถวนั้วช่วยอุดหนุนร้านจากทีมตำหมากกันได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้