ช่วยแนะนำอู่ รับล้างลิ้นปีกผีเสื้อแถวรังสิตให้ทีครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย มือใหม่เข้าเวป, 2 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีได้เจ้าekมานานแล้วครับ ยังไม่เคยได้ล้างลิ้นเลย ยังไงช่วยแนะนำอู่ที่ชำนาญๆ ด้วยครับ แถวรังสิตครับผม รบกวนด้วยครับ

1. รบกวนเพื่อนๆด้วยครับ อู่แถวบ้านทำชุ่ยมาก อยากหาอู่ใหม่น่ะครับ

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เข้ามาทางหน้าเมืองเอกขับเข้ามา เลือกเอา มีเยอะ งานดีๆ

3. GNT.219

GNT.219 New Member Member

3
    0
    0
    Speed time แถวครองสี่ รองดูครับผมใช้บริการประจำ ล้างปีกตั้งวาวประมาณ 600 เบอร์ 089-0293132 K.ยุทธ

4. zooz

zooz New Member Member

106
    0
    0
    เครื่องตัวไหนครับ..ถอดล้างเองเลยไม่ยาก

เอาท่อกรองอากาศออกก่อน / ถอดปลั๊กยึดเซ็นเซอร์ 2 ตัว / คลายน๊อตยึดปาก 4 ตัว / กิ๊บล๊อคท่อน้ำ 3 - 4 เส้น

/ ถอดสายคันเร่ง / ค่อยๆถอดเอาลิ้นปีกออก แกะเบาๆระวังปะเก็นขาด..ล้างด้วยเบ็นซิน..ประกอบกลับตามเดิม

5. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    แถวเมืองเอก พอจะบอกเป็นชื่ออู่เลยได้ป่าวครับ พอดีจะไปแถวนั้น

6. Siam Prototype เลยครับ อยู่ในเมืองเอก
    หรือ P&C Garage ก็ตามสะดวกเลย

7. เครื่องD16Y8ครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากครับ พรุ่งนี้จะไปล้างแล้วครับ

8. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    รบกวนพี่เต้ครับพอจะมีเบอร์2อู่นี่มั้ยครัย

9. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เดี่ยวนะครับรอคุณเต้มาตอบผมก็ไม่ทราบเหมื่อนกันคร๊าบบบบบบบบบ อิอิอิ

10. Photograph

Photograph New Member Member

16
    0
    0
    ไปล้างที่อู่คุณหนึ่งN1มาครับ ค่าแรง100บาทไทยเอง ราคามิตรภาพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้