หายไปไหนกานหมด และสงกรานต์ไปเที่ยวไหนกันเอ่ยยยยย

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 11 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    บอร์ดจะล้างแล้วพี่น้อง มาทักทายกันหน่อยเร็ว สงกรานต์ใครไปไหน ส่วนผมกลับหาดใหญ่ ขับรถกลับครับ แต่ไม่เอา MR2 ไปนะ กลัวโดนปะแป้ง อิอิอิอิ;);)

2. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    ว่าจะโพสถามเหมือนกัน ไมเงียบจัง เดินทางปลอดภัยนะโจ้ เทศกาลต้องขับรถระวังๆๆๆๆๆ......อย่าให้ใครแซง อิอิ

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    พี่บอย รถเสร็จยังงงงงงงงงงงงงง

4. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    หวัดดีครับ......น้องๆทั้งสอง

5. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    พี่บอยนี่โป่งข้ามปีจิงๆ 55
    นี่อีกไม่กี่เดือนก้อจะกลับไปแล้วนะ หวังว่าคงจะทัน

6. boy wc

132
    0
    0
    พี่นุไปสาดน้ำสาวๆที่ไหนอ่ะคับ เผื่อจะตามไปด้วย อิอิ
    น้องโจ้กะน้องกราฟ รถพี่ก็ไกล้มานานแล้วนะ 555 ตอนนี้ประกอบเสร็จแล้ว แต่ต้องแก้ช่องใส่ไฟเลี้ยวด้านหน้าอ่ะคับ มันไม่เข้ากะไฟใหม่อ่ะคับ
    เลยช้าไปหน่อย แต่หลังสงกรานต์คงได้เข้าทำสีแล้ว ยังไงก็เก็บไว้ใช้นานๆ เลยอยากเน้นๆกะมันนิสสสสนุง

7. pookpui

1,304
    6
    38
    รอบหน้ามีเพลนไว้ว่าอยากจะรวม MR2 Wide Body มามิตติ้งด้วยกัน น่าจะปลายพฤษภา รอคุณกราฟกลับถึงไทยก่อน ยังไงเสร็จให้ทันนะครับพี่บอย อิอิอิ

8. boy wc

132
    0
    0
    ต้องเสร็จแล้วแหล่ะเที่ยวนี้พลาด 2 งานแล้วววว อิอิ โจ้นี่จอมอีเวนท์เลย ใช้ได้ๆๆๆ 555

9. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ไปพัทยามา คนน้อยนะปีนี้

10. ไป เชียงราย เชียงใหม่มา แถวป่า แถวอยคนน้อยเหมือนกัน สงสัยไปอัดกันเล่นน้ำในเมือง

11. pookpui

1,304
    6
    38
    ใครไปไหนมาอีกบ้าง มาเล่าสู่กันฟังกันหน่อยเร๊วววววววว

12. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    ไปพัทยามา ยางหุ้มเพลารั่ว จาระบีกระขายเต็มห้องเครื่องเลย ฮ่าๆ เบรกหมดอีก หมดตูดอีกตามเคย

13. ถ้าเป็นเพลาใหญ่ ใช้ของ sam ก็ได้นะครับ ร้อยกว่าบาท ซื้อที่วรจักร

แถววังหิน ไม่น่าจะมีขายนะ

14. pookpui

1,304
    6
    38
    ซ่อมใหม่ก็กลับมาหล่อเหมือนเดิมครับ อิอิอิอิอิอิ

15. nu2000gt

217
    3
    0
    meetingกัน3คันหน้าofficeผม

16. pookpui

1,304
    6
    38
    เจ้าของรถสามคันเนี่ยอายุรวมกันถึงร้อยปีเป่าครับพี่ อิอิอิอิอิ ล้อเล่นนะครับ

17. nu2000gt

217
    3
    0
    เกิน........มั้ง

18. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    ไปภูเก็ดมาร้อนมากแต่ก็สนุกดี คิดถึงทุกๆคนนะครับ

19. แหม ตอบหยั่งกะดารา..............

20. pookpui

1,304
    6
    38
    พี่หนุ่มเค้าคนดังครับ ทำอะไรเป็นข่าวตลอด อิอิอิอิ

21. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ไปกระบี่ พังงา หมู่เกาะสุริทร์,สิมิลัน,สุราษธานี,ชุมพร,ประจวบ หนุกหนาแต่อดเที่ยวRoute ได้ข่าวสาวตรึมหน้าเสียดาย
    ปีหน้าแก้ตัวใหม่

22. pookpui

1,304
    6
    38
    น้ำมันหมดไปกี่บาทครับจิ๊บ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้