ซื้อมาแล้วครับ 623 GSI H23A แดง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Tonjovi, 10 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tonjovi

Tonjovi New Member Member

13
    0
    0
    ค้นหาอยู่หลายที่ ตัดสินใจซื้อมาแล้วเมื่อวานนี้ สมัครเป็นสมาชิกด้วยนะครับ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ยินดีครับ แล้วไว้มามีทติ้งกานนะคับ

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ดีใจด้วยครับ ทุกท่านที่ได้ซื้อรถในช่วงนี้ เพราะราคาถูกเหลือเกิน แบบว่าถูกก่ายาริสใหม่เกือบ 3เท่า
    ตอนผมซื้อ4ปีก่อนยัง450,000 เลย

ไม่รู้ว่าคนอื่นคิดแบบผมรึป่าวนะว่ามันเป็นรถที่ขับดีมากๆคันนึงเลย:cool:

4. surin.soi

surin.soi New Member Member

11
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ

:D ผม 623 Gsi สีเขียว ยินดีที่ได้รู้จักครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้