ช่วยด้วยครับ...หาไม่เจอ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mr.m-b11, 3 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr.m-b11

mr.m-b11 New Member Member

119
    0
    0
    ท่านใดเคยพบเห็นยางแท่นเครื่อง ตัวที่อยู่ตรงหน้าเครื่องb11 เครื่อง e15 แบบยึดน๊อต 3 รู ไปถามร้านไหนเจอ
    แต่แบบ 2 รูครับ ช่วยชี้เป้าให้ด้วยครับ หรือท่านใดมีแบบที่ยางเสียแล้วก็ได้ครับ ไม่อยากเอาของเดิมไปเจาะครับ กลัวไม่แข็งแรง

2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    อ๋อ เอ็งจะเอาตัวนี้ใช่มั้ย
    ของพี่ก็กลึงเอา หาไม่ได้เหมือนกัน โทรหาพี่ติ่งเลย ตอนพี่วาง แกทำให้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้