อยากทราบผล M-Max สนาม 4 ครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Bond_Blackout, 4 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    รบกวนทีใครไปดูมรามั่งอยากรู้ว่า ตกลงหนามนี้ดุเด็ดเผ็ดมัหรรา กันแค่ไหน เก็บคะแนนด้วยนี่ ใช่ป่าว ขอบคุณครับ

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    Class B

รอบแบทเทิล 4 คู่ 8 คันสุดท้าย

คู่แรก ได้แก่ ตั้ม VS เอ แดรี่ควีน ผู้เข้ารอบได้แก่ เอ แดรี่ควีน
    คู่สอง ได้แก่ เตอร์ ไฮเตอร์ VS เฮียโก ผู้เข้ารอบได้แก่ เฮียโก
    คู่สาม ได้แก่ มอส VS โย ผุ้เข้ารอบได้แก่ มอส
    คู่ที่สี่ ได้แก่ ปอนด์ VS ทอม ผู้เข้ารอบได้แก่ ปอนด์

รอบแบทเทิล 2 คู่ 4 คันสุดท้ายหาคู่ชิงชนะเลิศ

คู่แรก ได้แก่ เอ แดรี่ควีน VS ปอนด์ ผู้เข้ารอบชิงได้แก่ ปอนด์
    คู่สอง ได้แก่ มอส VS เฮียโก ผู้เข้ารอบชิงได้แก่ มอส

คู่ชิงที่ 3 ได้แก่ เอ แดรี่ควีน VS เฮียโก ผู้ได้อันดับที่ 3 ได้แก่ เอ แดรี่ควีน

คู่ชิงที่ 1 ได้แก่ ปอนด์ VS มอส ผู้ชนะเลิศได้แก่ มอส

Class A

รอบแบทเทิล 4 คู่ 8 คันสุดท้าย

คู่แรก ได้แก่ นคร VS เอ แดรี่ควีน ผู้เข้ารอบได้แก่ นคร
    คู่สอง ได้แก่ โอ๊ต VS นนท์ โตโย ผู้เข้ารอบได้แก่ นนท์ โตโย
    คู่สาม ได้แก่ เอ้ เชียงใหม่ VS จุ๊ จอมซาดิสต์ ผู้เข้ารอบได้แก่ จุ๊ จอมซาดิสต์
    คู่ที่สี่ ได้แก่ กี้กี้ โตโย VS คาจิม่าซัง ผู้เข้ารอบได้แก่ กีกี้ โตโย

รอบแบทเทิล 2 คู่ 4 คันสุดท้ายหาคู่ชิงชนะเลิศ

คู่แรก ได้แก่ กีกี้ โตโย VS นนท์ โตโย ผู้เข้ารอบชิงได้แก่ กีกี้ โตโย
    คู่สอง ได้แก่ นคร VS จุ๊ จอมซาดิสต์ ผู้เข้ารอบชิงได้แก่ จุ๊ จอมซาดิสต์

คู่ชิงที่ 3 ได้แก่ นนท์ โตโย VS นคร ผู้ได้อันดับที่ 3 ได้แก่ นนท์ โตโย

คู่ชิงที่ 1 ได้แก่ กีกี้ โตโย VS จุ๊ จอมซาดิสต์ ผู้ชนะเลิศได้แก่ กีกี้ โตโย

ปล. ผิดพลาดขออภัยด้วยคับ

ที่มา : www.SiamDrifter.com

3. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    เอ่อ...............เห็นกระทู้นานล่ะ ไม่ได้เข้ามาตอบสักที
    สนามนี้ สนามที่ 3 นะครับ

4. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    กำ ผมจำผิดหรอเนี่ย นึกว่าสนาม 4 แล้ว ขอบคุณ พี่โอ๊ตมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้