มีใครเอารถติดgasมาdriftบ้างครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย chate, 9 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chate

chate New Member Member

48
    0
    0
    มีใครเอารถติดgasมาdriftบ้างครับ แล้วมันมีผลกับน้ำหนักด้านหลังมากมั้ยครับ

2. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    กติกา ห้ามรถติดแก๊สมาดริ๊ฟอ่ะครับ
    แต่ถ้าดริ๊ฟเล่นๆ น่าจะได้น่ะครับ เรื่องน้ำหนักคงแล้วแต่คันอ่ะครับ

3. best25

best25 New Member Member

10
    0
    0
  4. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    หนักแค่ไหน๋ผมก็ว่าดริ๊พท์ได้ครับ :)

5. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    โอ้โห เก่งจัง กรี๊ดๆ:D

6. tee_d1

tee_d1 New Member Member

7
    0
    0
    :D :D ว่างๆสอนผมบ้างนะ:D :D

7. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    กรี๊ด ๆ ๆ ๆ (เยอะกว่าพี่ต๋อง) เท่ห์มากเลยค่ะพี่ มิน่ากันชนพี่หนักขนาดผมต้องใช้ 2 คนยก พี่ยังดริฟท์ได้เลย ว่าแต่เมื่อไหล่จะมาเอาสักทีหละคับ หนักบ้านคับ :D :D

8. Genoxide

501
    8
    0
    โห้ยไม่ได้เข้ามาดู นาน โดนลุมตั้งแต่มะไหร่เนี๊ยะ ....................

9. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    กันชนหนักกว่าถังเเก๊สอีก มีหน้าหลังด้วย ยังดริฟท์ได้เลย ใช่มั้ย:D

10. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    มิน่า สังเกตุดูทุกสนามต้องมีการสลัดกันชนทิ้งกลางสนามเพื่อลดน้ำหนักทุกสนามเลยอ่ะ...
    แหม่ เทคนิคเข้าขั้นเทพจริงๆเลย

11. Genoxide

501
    8
    0
    น้ำหนักพี่ต๋อง ก็ไม่ได้แตกต่างอะไรกับถังแก๊ซ ซัก 3 ถังหรอกก เนอะ ,, พี่ต๋อง Falken ยังดริ๊พท์ได้เลย

แรงขนาด กิ๊ฟล๊อก ฝากระโปรงเอาไม่อยู่ด้วย ^^ ร้ายจิงๆ

12. Genoxide

501
    8
    0
    พี่เต้อออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ........................เอากับเค้าด้วยหร๋อ

ว่าจะ อุดหนุน แบล๊กไฟ พี่ซักหน่อย ไม่เอาและ :(

13. Genoxide

501
    8
    0

แซวคนอื่นมากมาก ระวัง ล้อหลุดอีกนะพี่ต้น 555+

14. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    อิจฉาคนมีรถจิงจิ้งงงงงงงงงงงงงง

เรามันก้อแค่ขี่ฟีโน่ ดริฟท์ก้อไม่ได้ อิอิ

15. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    โถ่พี่ไม่รู้อารายแถวบ้านผมนะ รักแท้แพ้ฟีโน่คับ ว่าจะขายรถซื้อฟีโน่กับเขาบ้างแล้วเนี่ย :D :D

อย่ามาทะลึ่ง บี่ บี๋.... :D :D

16. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    งั้นไม่ต้องขายครับ

แลกกับคันแปร่ง ๆ ในรูปของต้นได้นะ
    ที่บ้านพี่ไม่ฮิตเท่าไหร่ แต่จำใจแลกได้ครับ เพื่อต้น อิอิอิ

17. Genoxide

501
    8
    0
    แถวบ้านตั้มส์ก็ เหมือนกัน ครับพี่ จอน รักแท้แพ้ พีโน่ เหมือนกันครับ ,,, T_T"""

18. ToN NTS Slidecar

481
    19
    0
    ผมซึ้งในน้ำใจอันแสนงดงามของพี่จอร์นจริง ๆ เลยคับ ใจดีจัง แต่ช่วงนี้รถมันไม่ค่อยแรงนะพี่ เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาก้อวิ่งแบบไม่มีบูทส์เลย กลัวพี่เอาไปแล้วเดี๋ยวเอาไปวิ่งมันจะไม่ทันฟีโน่เขานะ :D :D

19. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ไม่ต้องเป็นห่วง
    พี่ขับไม่เร็วเหมือนแต่ก่อนแล้ว ไม่ได้เอาไว้โชว์สาวด้วย อิอิ

อีกอย่างไม่เคยขับรถเก๋งครับ บูทส์คืออารายอ่ะ 555555555

20. tee_d1

7
    0
    0
    ฟีโน่ ฟีโน่ ฟีโน่ เด็กแถวบ้านก็ว่างั้นไม่ชอบนั่ง SUPAR แต่ชอบนั่งฟีโน่

21. ToN NTS Slidecar

481
    19
    0
    ซื้อมาแล้ว ฟีโน่ สีชมพู เดี๋ยวขอออกไปตามหาเด็กแว้นก่อนนะ อิ อิ ( ใครฟ้องเจ๊ตรู จับได้ไล่เตะแม่งแน่)

22. tee_d1

7
    0
    0
    ว่างๆยืมขี่บ้างนะ เผื่อจะได้เด็กแว้นกับเขาบ้าง:sad: :sad:

23. Genoxide

501
    8
    0

ขับมอไซ มะเปง ,,, ฝากหาให้คนน้า .,,,,,,,,,,,,

24. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เผื่อด้วยคนนะๆๆ

25. Genoxide

501
    8
    0
    .......

น่าจะดิฟได้หมดแหละขอแค่ขับหลังแล้วเต็ดจัดๆ กี้ดูในเว็บมีคลิบรถบรรทุกดิฟด้วย สุดตีน.... ดิฟนี่เค้าเอาแค่ตูดปัดไม่ใช่หมุนทั้งคันใช่มั้ย ตั๊ม 555++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้