รบกวนสอบถามพี่ๆหน่อยครับ มีใครอยู่แถวปากน้ำบ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย notesamit, 9 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    อยากทราบว่า แถวปากน้ำมีอู่ทำฮอนด้าเนียนๆไหมครับ คืออยากเช็คหลายอย่างอ่ะครับ
    อย่างแรกคงตั้งวาวล์อ่ะครับ แล้วก็ช่วงล่างอ่ะครับ
    พี่ๆท่านใดมีอู่ดีๆ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    บางพลี V-pro
    แบริ่ง S.E.S Garage

3. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    S.E.S. Garage อยู่ส่วนไหนของแบริ่งครับ ซอยไรครับ

4. oateksom

oateksom New Member Member

30
    0
    0
    ผมอยู่ปู๋เจ้าครับ ส่วนมากช่วงล่างจะมาเข้าอู่น้า ที่ลาดพร้าว ซ 71ครับ เเต่ถ้าเเถวนั้นก็ v pro ครับ จูนช่วงล่างครบครับ

5. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    เกบข้อมูล แถวบ้าน อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 เมษายน 2010
  6. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    จำเลขซอยไม่ได้ครับ แต่จุดสังเกตุ คือ ซอยอยู่ด้านขวามือ ถ้าเข้ามาจากถนน สุขุมวิท ปากซอย มีป้ายทางเข้า โรงแรม จัสมิน
    และมีร้าน อาหาร ทูเฮือง อยู่หน้าปากซอยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้