เมื่อวานเจอพี่น้อง NV สีเหลือง ที่บางนา กม.30

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย slimant, 26 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ของใครค้าบ

แปะ NV Club ตัวใหญ่ ที่กระจกหลัง

เป็น NV Single สีเหลือง Spoiler เต็ม เตี้ยสุดๆ

ตอนแรกนึกว่า ตาอ๊อด แต่ไม่ใช่แฮะ เพราะ ไม่มี ตัดสีดำ

ผม ดิฟไฟ ไป 2 ที อาจจะงง เพราะผมไม่ได้ ขับ NV

นานๆ จะเจอ พี่น้อง บนถนน ซะที

เจอ แถวๆ บางนา กม. 30 คับ

:)

2. ton van

ton van New Member Member

202
    1
    0
    ใครครับรายงานตัวด้วย.......

3. V-MOG

V-MOG Member Member

165
    1
    18
    อ้าว......ถ้าเจอวีแวนเงิน(สีตะกั่ว)มีเด็กสองคน ก็ทักกันบ้างนะท่านเก่ง ไปซ่อมเครื่องที่ นิคมฯบางพลี บ่อยๆอยู่เหมือนกันอะครับ

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ตาอิทป่าว

5. slimant

1,271
    4
    0
    ปกติเจอ ก็จะแอบเล็งๆ ครับ
    ถ้าไม่มี Sticker จะไม่กล้าทัก อิอิ

แต่ผมจำรูปรถ คุณม๊อก ได้ แล้วครับ
    เจอกัน ทักแน่ ครับ

ตอนแรกผมก็คิดว่างั้น

แต่ผมจำได้ว่า รถคุณ อิท เป็นไฟเต็ม

ถ้าผมจำไม่ผิด คันนี้ ไฟเบ้า

เป็นไงมั่ง คุณเบิ้ม ทะเล พัทยา สวยมั๊ย

6. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    สีเหลือง ... ท่อคู่ .. สมาชิก แถบ ชลบุรี :D:D
    ล้อเงาๆ

7. slimant

1,271
    4
    0
    ใช่เลยอ่ะ ตาแจ๊ค

8. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    จัดไป ..พี่อ๊อด หรือเป่า

9. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    คุณ โน๊ต อะครับ ตาเก่ง

ล๊อกอิน note2007

10. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    ตอนนี้คงได้หลังคาแล้วมั้ง .. เห็น ปีที่แล้วหาหลังคาอยู่ ..

11. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    เหลืองสวยเลยคับ

12. slimant

1,271
    4
    0
    คันนี้เลย อ่ะ ตา แจ๊คคคคค

ขอบคุณค้าบบบ

13. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เจอตัวซะที
    แหมคุณเก่ง ผมอยู่แต่ในโรงแรม ไม่เห็นทะเลยเลย
    เสร็จงาน เที่ยงคืนนั่งรถตู้กลับมาบ้าน ตี 3 นะ

14. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อ้าวป๋ามาทำไมอ่ะพัทยา
    แล้วเจอกะใครอ่ะป๋า บอกกล่าวเล่าแจ้งมั่งดิ

15. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    เหลือง ได้ใจ

16. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    กะว่าจะโทรไปชวนนอกรอบวันที่ 3 นี้ซะหน่อย
    ไม่รู้จะว่างหรือป่าว

17. V-MOG

V-MOG Member Member

165
    1
    18
    เหลืองอย่างงามเลย อิฉาจัง
    นึกถึงเมื่อสิบสามปีที่แล้ว ตังไม่มี ตอนนี้แค่แวนเก่าๆ
    รถสวยครับ (คุณ note 2007)

18. รถสวยทั้งภายนอกทั้งภายในเลย คอมเฟริม์ ฮิฮะ ฮิฮะ

19. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เด็กหนองละลอกมามั่งไม่มามั่งฮิ

20. เห็นเคยมามีทติ้งที่ระยองอ่ะครับ...แต่ผมไม่เคยเจอหรอกนะ..เห็นในรูปอ่ะครับ...

รถสวยดีครับ

21. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    วันนี้ก้อเจอด้วยคนที่ตึกคอมศรีราชา รถสวยหงะ

22. มาแว้วครับ พี่ๆ อิอิ หายไปนานโทษที ตอนนี้ผมวิ่งสายบางนาตราด เกือบทุกวัน เช้า เย็น ใครเจอทักทายได้ แต่อย่าปาดหน้านะ เพราะไล่ไม่ทัน อิอิ

23. ถึงจะมามั่งไม่มามั่ง แต่ก็ ไม่นอกใจ nv คลับ หรอก ฮิ ฮิ ( เน็ตมันเน่า อ่ะ )

24. singcoohteam

5,303
    108
    0
    เหรอจ๊ะตะเอง

จริงซิจ๊ะ ตะเอง................................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้