พี่ๆคนไหนรู้เรื่องเครื่อง ga16de vtc บ้างคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย neng nv van, 10 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neng nv van

neng nv van New Member Member

2
    0
    0
    ไปเปลี่ยนเครื่องมาอ่าคับแรกๆก็แรงดีแต่สักพักมันดีอืดๆอ่าคับ

มันน่าจะเกิดจากอะไรบ้างคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับพวกพี่ๆ

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เอ่อ
    เดาไม่ถูก อ่ะครับ
    น้ำมันเครื่อง เปลี่ยนรึยัง
    กรองอากาศ ตันรึเปล่า

:)

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ขอรายละเอียดให้มากกว่านี้หน่อยได้มั๊ยครับ

4. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    รถอืดวิ่งไม่ออก สาเหตุมันหลายจุด

ลองชี้ชัดให้แคบลง พี่-น้องเราน่าจะช่วยตอบได้นะ...:rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้