+++++ meeting เดือนนี้ ร้าน"เปียอู๋" บางนา กม. 7 +++++

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bookSI, 9 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    meeting เดือนนี้วันที่ 24 เมษายน 2553

ร้าน "เปียอู๋"

*ลองมาแล้วอาหารอร่อยราคาไม่แพง

ปากซอยราชวินิตบางแก้ว ถ้ามาจากแยกบางนาให้ตรงไปเรื่อย ๆ
    จนถึงราม 2 แล้วกลับรถที่เป็นยูเทรินเกือกม้า แล้วชิดซ้ายร้านเข้าไปในซอยที่จะเข้า รร ราชวินิตบางแก้วไปประมาณ 10 เมตร

เจอที่้ร้าน 17.30 นะคับ

ตอนนี้เซตไว้ประมาณ 15 ที่นะคับ ใครจะไปลงชื่อด้วยคับถ้าไม่พอจะได้เพิ่มที่นั่ง

ไปไม่ถูกโทรถามได้คับ 0868866882 book

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 เมษายน 2010
  2. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    ไกลโคตร คงจะอดไปแน่นอนครับ

3. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    โห้ววว.....ไกลไปปะพี่บุ๊ค

แต่ใกล้บ้านพี่นิ อิอิ

4. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    แถวสุขุมวิท ก็ ราชประสงค์ แล้ว กัน อิอิ

5. Mr.ram

Mr.ram New Member Member

156
    1
    0
    พระรามสองไหมล่ะ..................น้องเนยซีฟู๊ด อยู่ในสวนของ Central พระรามสองพอดี อาหารทะเลอร่อย..... เราก็ไปกันง่ายๆด้วยนะบุ๊ค ขากลับมีแซ๊ดได้บนด่วนกาญจนา

6. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

จัดไปเลยคะน้องบุค ไม่ไกลไปหรอกคะ ผลัดๆกันใกล้ ผลัดๆกันไกล สลับกันบ้าง

เวลาพวกพี่จัดไกลบ้านน้องบุค พี่ก็เห็นบุคมาได้นะ เพราะฉะนั้น ใกล้บ้านน้องบุคบ้าง พี่วาก็ว่าแฟร์ๆกันดีนะคะ

7. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    บุคไม่เห็นจะมาเลย ฮ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. bookSI

1,237
    51
    0
    เอ้ยยยยยยอีกิีบบบบบบบบบบบบบบบ พูดงี้ม่ายดี อิอิ

9. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ฮะ ขอไปด้วย คนนนนน แต่ไปไม่ถูก ขอติดตูดใครแถววิภาไปก็ได้

10. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0
    ท่านรถผมงานเข้าอ่ะ สรุป จานจ่ายเสียทั้งลูกก มีใครหาได้มั่งครับ จานจ่าย D16Y8 Auto ปี 2000 ท่านใดมีรบกวนด้วยนะครับ ขับไม่ได้แล้ว รถนู๋ ขับได้ก็ 40-60 มากกว่านี้งานเข้า

11. bookSI

1,237
    51
    0
    กำซ่อมเส็ดทันน่าแปบเดียวจานจ่าย

12. แนะนำราชประสงค์, ผ่านฟ้า, แยกคอกวัว, ราบ11 ครับบุ๊ค กำลังคึกคักกันเลย 555+

13. bookSI

1,237
    51
    0
    เอ้ยยยย ไม่ไหวมั่งพี่สุขุมวิทแถวบางนา พระขโนงจิ อิอิ

รถสีเหลืองด้วยไปแถวนั้นเด๋วไม่ได้ออก 555

14. JENG_V-PRO

JENG_V-PRO New Member Member

197
    0
    0
    รถพังง่ะ

นั่งรถเมล์ไปได้ป่าวคับบุ๊ค

อิอิอิ

15. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    งานนี้ถ้าได้ตามไปทีหลังจะหลงมั๊ยว๊าเนี่ย...
    ^^

16. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    หลงในหัวใจใครป่าววพี่นุ้ย

17. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0

มันไม่มีอะไหล่อ่ะสิ เดี๋ยวจะลองโทรถาม 0 เสียงราคาจริงๆ

18. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ยาวๆไป

19. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ที่น้องกิบไม่เห็นบุคมา เพราะน้องก็ไม่เคยมาเลยเหมือนกันแหละคะ จะมาเห็นน้องบุคเค้ามาได้ไง ฮาๆๆๆ

กิบลองมามีตติ้งบ่อยๆสิ จะได้เจอน้องบุคเค้า อิอิ

20. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0

ใครจ๊ะ?? อ๋อม

ไม่กล้าจะคิด กลัวเป็นข่าว

หุหุ

^^

21. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    รอฟังได้หมดทุกที่ อยู่ที่ใจว่าอยากไปไหม แค่นั้น ฮ่าๆ

22. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ไปทุกที่ ที่มีเธอ จะเลี่ยนไปไหมเนี้ย ๕๕๕๕๕๕๕๕๕

23. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    เฮ้ออ พี่กอฟฟ ไปหมดแล้ว ฮ่าๆๆ

24. bookSI

1,237
    51
    0
    ได้ร้านแล้ว เปียอู๋ โภชนา บางนา กม 7 เด๋วรายละเอียดตามมา ขอจำนวนคนหน่อย อิอิ

25. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    อ่อ ปากซอยราชวินิตนี่เอง อิอิ รร.เก่าโพ้มมม ^.^

26. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    กิปก็ไปนะ พี่วา แต่ตามไปตอนแอลกอฮอล lism ฮ่าๆ ไม่เจอพี่วา เหมือนกัน อิอิ;)

27. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
    หวาดดีครับ วนเวียนมาดูหลายวันแล้วครับเว็บนี้ แต่พึ่งสมัครสมาชิคมะกี้เอง ~~!!
    อยากเป็นสมาชิกด้วยคนครับ พอดีผมพึ่งออกรถมาเมื่อต้นเดือนเมษาครับ เดิมๆทุกอย่าง - - อยากได้ความรู้เยอะแยะไปหมดเลยครับ มือใหม่มากๆครับ
    รบกวนฝากเนื้อฝากตัวกับพวกพี่ๆด้วยครับ

28. bookSI

1,237
    51
    0
    ยินดีต้อนรับคับมามีทติ้งด้วยนะ อิอิ

[email protected]

29. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ใกล้ไกลก็จะพยายามไปเน้อ:D:D:D

30. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    รอบนี้คงอดไปครับ รถจะติดทำสีพอดีเลย เหอๆ :cry: :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้