ขอประทานโทษที่ให้รอนานนะะครับ มิตติ้งที่รอคอยมาถึงละครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 26 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    กำหนดการงานสร้างของเราคราวนี้ เป้าหมายอยู่ที่การไปสร้างความปั่นป่วนในสนามแข่งขัน คลอง5 นั่นเอง กำหนดนัดเจอกันวันศุกร์ที่ 2 ของเดือนเมษายนนะครับ เจอกันตั้งแต่เวลาสองทุ่มเป็นต้นไปได้เลยคร้าบบบบบ ( สำหรับแผนที่ทุกคนคงรู้อยู่แล้วนะครับ ) สอบถามข้อมูลได้เลยครับ 0814482939 จ้อบครับ

2. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    โอเคครับ.......รับทราบ

3. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แหะๆ แอบมารายงานตัว งับ พอดีที่ บ้านยังมะด้าย ติด เน็ต หน่ะ คับ เหอๆๆๆ.........
    เจอ กัน วัน มีตติ้งครับ

คงได้ เห็น 505 2 เจ โบ โบว์ .....................น้ำเงิน วิ่ง โชว์ อิอิ

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ในถานะผู้ดูแลมือใหม่ ให้ผมโทรเรียกรถลากใว้ล่วงหน้าเลยเปล่าค้าบบบบ เหอๆ

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เหอๆๆๆๆ เอา งั้น เลย อิอิ

6. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    เสร็จทันใหมน้าอาจารย์โบว์ สี่นิ้ว อิอิ แอบตั้งฉายา

7. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    555 ชอบๆ

8. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ไปครับ เอาคันขาวไปวิ่งเล่นด้วยครับ แต่ว่าตอนนี้หลังจากไม่ได้ใช้รถมา 2 เดือนกว่า ลองสตาร์ทดูปรากฎว่าหม้อน้ำมีน้ำซึมออกมาแล้วครับ ดังนั้นใครมีรถลากเตรียมไว้เลยครับ ยังงัยก็พลีชีพ 555

9. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    รับทราบครับ

10. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    แล้วเจอกานครับ

11. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    ไม่รู้น้าหนึ่ง VR4 จะมาร่วมแจมด้วยใหมน้อ

12. soda_za

518
    5
    0
    น้าหนึ่งเอารถมาโชว์หน่อยดิ

13. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เจอกานคร้าบบบบบ

14. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    รถพร้อม
    เงินไม่พร้อม
    555+
    รอดูผลกันครับ

มีใครให้กู้ตังเติมน้ำมันบ้าง
    จะเอาฮาไปไหนวะ
    555+

15. SkuLL

314
    3
    0
    รายงานสถานการณ์ตอน ตี 1 10 นาที ขณะนี้ คันขาวได้มีอาการไม่ดี หลังจากที่เอาออกไปวิ่ง คาดว่า คงจะซ่อมไม่ทันแน่ๆครับ ยังงัยอาจจะไปนั่งชม 505 2j อย่างเดียวครับ

16. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    ไว้เจอกันครับ

17. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    555 โถๆๆ คิม รีบรายงานเลยน้า เหอๆๆ

18. SkuLL

314
    3
    0
    รายงานสถานการณ์ล่าสุด ตอนนี้ คันขาว ได้ออกจากอู่มาเรียบร้อยแล้ว คาดว่า คงขับเอาไปมิตติ้งได้ ครับ แล้วเจอกัน

19. gaszohol

643
    4
    0
    รายงานสถานการณ์ล่าสุด
    ไม่ได้ไปครับ
    ไม่มีตัง เติมน้ำมัน
    555+
    เอาภาพมาฝากด้วยเน้อ

20. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    มิตติ้งที่ผ่านมาถือว่าพารถผมไปเที่ยวครับ เหอๆๆ ( อยากลงแทบตายแต่กลัวไม่ได้กลับบ้านอ่า ) เปอร์โยของเราในวันนั้นมีลงถึง 3 คันด้วยกันเลยทีเดียว 1.อ.ตั้ม 2. คิม 3. หนุ่มโอมของเรานั่นเอง เวลาของการวิ่งทางตรงขออุบใว้ก่อนรอพี่หนุ่มผู้เก็บช็อตนำภาพมาโพสละกันนะครับ

21. soda_za

518
    5
    0
    น้าหนุ่มเอารูปมาดูหน่อย...

22. gaszohol

643
    4
    0
    อ่าว และ เต้ กะพี่ โบว์ ไปไหนซะละ
    จารย์ตั้ม แรงสุดละม้างเนี่ย อิอิ
    มารอชมบรรยากาศคับ

23. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ขอโทดด้วยนะครับที่ไม่ได้ไป......พอดีว่าเคลียงานทีบ้านไม่เสร็จจิงๆอ่ะครับ........อยากไปใจจะขาด

24. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เหมือนผมล่ะครับ ไปนะและก็อยากเอารถลงใจจะขาด แต่กลัวสายไฟจะขาดแทน 555 ไกลคับเสียวกลับบ้านไม่ได้น่ะสิเหอๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้