เปิดแอร์แล้วรถดับครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย the_secretest, 8 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ลองถอดลิ้นไปล้างแล้วก็ยังไม่หายครับ แนะนำที

2. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ไปที่อู่ครับก๊อก แล้วลองหา EACV ตัวอื่นลองดูครับว่าหายมั้ย ถ้าไม่หายลองหากล่องคนอื่นลองใส่เลยครับ

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ตามนั้นคิดเหมือนผมเลย

4. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ดูตรงที่ชดเชยรอบแอร์อ่ะคับ

มานจาอยู่ใต้คอไอดีตรงลิ้นปีก

ลองดูคับ รู้แค่นี้

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:47:02 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:46:42 ----------

ดูตรงที่ชดเชยรอบแอร์อ่ะคับ

มานจาอยู่ใต้คอไอดีตรงลิ้นปีก

ลองดูคับ รู้แค่นี้

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เอ่อ ไม่รู้เหมือนกัน แต่เข้ามาเป็นกำลัีงใจให้หายไวไวนะ

แล้วถ้ารู้สาเหตุก็เอามาแชร์ให้เพื่อนๆฟังด้วยนะคะคุณก๊อก

6. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ผมพบวิธีแก้แล้วครับ เปิดกระจกไม่เปิดแอร์ วิ่งยังไงก็ไม่ดับ
    อันนี้เรื่องจริง แต่ว่าเดี๋ยวจะไปเช็คดูครับ

7. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    หุหุ เปิดกระจก ปิดแอร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้