สอบถามหน่อยครับเกี่ยวกับ เฮดเดอร์

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Tiewpairach, 1 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tiewpairach

Tiewpairach New Member Member

34
    0
    0
    พอดีผมใช้เครื่องเดิม D16y8 เนี้นเหละครับ แล้วผมคิดว่ารถมันอิด ๆ ไปยังไงไม่รู้

เลยอยากถามว่า ถ้าเราไล่เฮดเดอร์พร้อมไล่ท่อทั้งเส้น + ปลาย มันจะดีขึ้นมามากไหม

หรือว่า เราเปลี่ยนแค่ปลายพอละ

2. 470180096

470180096 New Member Member

275
    7
    0
    ดีกว่าเดิมเยอะ

3. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เกียร์อะไรครับ เกียร์ธรรมดาก็ดีขึ้นมาหน่อย แต่ถ้าเกียร์ออโต้เอาเฮดเดอร์ของเดิมอ่ะดีแล้วครับ

4. Tiewpairach

34
    0
    0
    เกียร์ธรรมดาครับ

5. Ka-Thi

Ka-Thi New Member Member

159
    0
    0
    ผมทำมา ไม่กี่ วันนี่เอง...

เดินเลส 2 นิ้ว พักกลางเดิม ปลาย 5ZiGEN ปากแตร...

รู้สึก ชัดเจน ดี คับ รอบมาไวขึ้น...

แต่ เสียงนี่ ซิ ....

เฮดผมว่า ถ้าเครื่องเดิมไม่ได้ทำเพิ่ม ไม่น่าเปลี่ยน นะ

ลองเดิน ท่อ ดูก่อนครับ...

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ดีกว่าเดิมเยอะครับ

7. Tiewpairach

34
    0
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับความคิดเห็น ยังไงขอคิดอีกทีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้