ใครใส่เบาะหลังแข็งกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย waii&por, 8 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. waii&por

waii&por New Member Member

25
    0
    0
    แชร์ประสบการณ์กันหน่อยครับ พอดีผมเพิ่งไปใส่มาครับ แรกๆรู้สึกเลย ...กับคำว่าหมดอิสรภาพ .....แต่พอซักวัน ..2 วัน เริ้มจะชินแล้วแรกๆๆๆต้องเลื้อยเข้าเลือ้ยออกอยู่พักนึงถึงจะชิน...ของผมเป็นแบบหูกวาง...อ้อแล้วมีใครใส่หลังแข็งแบบที่ไม่ใช่หูกวางบ้างมั๊ยครับ......ลุก - นั่ง สบายกว่ามั๊ยครับ มาบอกกันหน่อยเร็ว....เผื่อเป็นการช่วยในการตัดสินใจของใครอีกหลายคน?

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ถ้าอยากจะเข้าออกสบาย ต้องหาคอพวงมาลัย ถอดได้มาใส่นะครับ
    หลังแข็งมันเหมาะ กับ การขับ ในสนาม มากครับ

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ถ้าอยากจะเข้าออกสบาย ต้องหาคอพวงมาลัย ถอดได้มาใส่นะครับ
    หลังแข็งมันเหมาะ กับ การขับ ในสนาม มากครับ

4. scs2519

scs2519 New Member Member

46
    0
    0
    มันเทพ คับ

5. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0
    ปวดหลังสุดๆ

ใช้มา 2 ปีกว่า กำลังจะเอาเบาะ อิม มาใส่อยู่ครับ

6. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ก็ปกติของเบาะประเภทนี้ครับ เข้าออกลำบาก

ส่วนของ ทอปที่ว่าปวดหลังน่าจะเป็นที่ ท่านั่งนะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:01:53 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:01:35 ----------

ก็ปกติของเบาะประเภทนี้ครับ เข้าออกลำบาก

ส่วนของ ทอปที่ว่าปวดหลังน่าจะเป็นที่ ท่านั่งนะ

7. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ถ้ามีโรลบาร์ที่มีคาดข้างจะขึ้นลงสบายขึ้นอีกครับ..

คาดข้างธรรมดานะครับ ไม่ใช่กากบาทข้าง..

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 00:28:32 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:28:17 ----------

ถ้ามีโรลบาร์ที่มีคาดข้างจะขึ้นลงสบายขึ้นอีกครับ..

คาดข้างธรรมดานะครับ ไม่ใช่กากบาทข้าง..

8. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    เคยนั่งของเพื่อนลุกแทบไม่ได้ เลยไม่ใส่ดีก่าและกัวเมื่อยหลังด้วย อิอิ

9. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    เคยแต่ ZETA 1 ผมว่านั้งสบายดีน่ะไม่ต้องมาเกร็งหลังตอนเข้าโค้ง ..

10. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

เข้าโค้งมา180ป่าวพี่:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้