neon ขับประมาณ 120 ความร้อนขึ้น

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย sasaton, 2 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sasaton

sasaton New Member Member

16
    0
    0
    ขอถาม ปกติขับประมาณ 120 แล้วความร้อนขึ้นหรือเปล่าครับ ปกติถ้าขับประมาณ 120-130 เกจวัดความร้อนควรอยู่ประมาณเท่าไรครับ

2. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    ประมาณ 1/2 ครับ

3. redsun14

redsun14 New Member Member

11
    0
    0
    ของผมติดตั้งแก๊สระบบมิกส์ วิ่งไม่ถึงครึ่งนะความร้อน

แต่พอจอดขึ้นมาประมาณครึ่ง กว่านิดหน่อย

พอดับเครื่องแล้วเปิดสวิทช์ดูความร้อนขึ้นอีกนิด

เช็ดน้ำแล้วมีหายไปบางส่วนเช็ดน้ำมันเครื่องก็ไม่มีน้ำ

ไม่ทราบว่าปรกติหรือเปล่าครับ

พอดีเพิ่งใช้อะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้