สรุปวาระการประชุม Neon Club Thailanก 06/04/2010

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย boysiam1980, 6 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boysiam1980

boysiam1980 New Member Member

17
    0
    0
    1. เราจะย้ายไปบ้านใหม่(ย้าย Host)แต่ยังคงชื่อ Neon Club Thailand เหมือนเดิมเริ่ม พ.ค. นี้
    2. เราจะมีการพบปะสังสรรค์กันทุกเดือน เดือนละครั้ง ในช่วงอาทิตย์ที่ 2 ของเดือน วันละเวลาสถานที่จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง รบกวนสมาชิกคลับ โทรเช็ค วัน เวลา สถานที่ อีกครั้งเพื่อความแน่นอนได้ที่ คุณกาว ครับ
    3. ใครอยากจะเสนออะไรก็ได้ครับที่เป็นประโยชน์ของคลับเราหรือสงคม เช่น การทำบุญร่วมกัน บริจาก หนังสือ หรือสิ่งของที่เป็นประโยชน์ อารายทำนองนี้
    4. ท่านใดที่ต้องการ เสื้อ สติ๊กเกอร์ คลับ ต้องเข้าร่วมกิจกรรมกับคลับอย่างน้อย 3 ครั้งขึ้นไป(จริงๆ ไม่ใช่อะไรหรอก อยากให้มากันเยอะๆ)

ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ด้วยความเคารพ (พบกันอีกครั้ง เดือน พฤศภาคม )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 เมษายน 2010
  2. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    เห็นด้วยนะครับ : )

3. sasaton

sasaton New Member Member

16
    0
    0
  4. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    เห็นด้วยครับ เป็นวันอาทิตย์จะไปครับ

5. redsun14

redsun14 New Member Member

11
    0
    0
    น้องใหม่ขอไปด้วยได้ไหมครับ

6. indeedrock

indeedrock New Member Member

40
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ อยากให้ไปกันเยอะ ๆ ครับ และไม่อยากแบ่งกลุ่มครับ ขับรถนีออนด้วยกันต้องไปด้วยกัน มีไรต้องช่วยเหลือกันครับ (ตามมากัดหูอีกข้าง)

7. boysiam1980

boysiam1980 New Member Member

17
    0
    0
    redsun14 เย้เย้ ได้สมาชิกคนรักนีออนเพิ่มขึ้นอีกคนแล้ว ยินดีต้อนรับครับ

8. redsun14

redsun14 New Member Member

11
    0
    0

ขอฝากตัวด้วยครับว่าแต่ มิสติ้งเดือนหน้าเลยหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้