มันโดนอะไรบาดอะคับ ยางแหกเลย

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย COROLLA BOY, 18 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    วันนี้ไปวิ่งที่ BRC ยางมันโดนอะไรบาดอะคับ ยางแหกเลย พี่ๆเพื่อนๆโดนบ้างหรือปาวงวดหน้าจะได้ระวังหน่อยอะ :cry:

ยางหมดแยะน้อ :cry:

2. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    น่าจะเป็นก้อนหินอะครับวันนี้หินแยะผมก็โดนไปทีนึงเต็มๆ
    (หลบไม่พ้นง่ะแถมกระเด็นมาโดนคลิปล็อคสปอยเลอร์หลุดหายอีก)
    เสียดายวันนี้ไม่ค่อยว่างวิ่งได้ครึ่งวันเองไว้โอกาสหน้าไปวิ่งใหม่
    เด้อครับ

3. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    สองรูปบนน่ะ ไม่รู้ว่ะ...เบส

แต่รูปล่างสุดน่ะ ปกติล่ะ...ตอนใช้ยางนี้ใหม่ๆ เป็นเหมือนกัน เนื้อยางมันนิ่มจัด...:cool:

4. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    มาดูยางเราดิ ยิ่งกว่านี้อีก :D :D

ปล. เมื่อวานมันส์มาก แต่ ยางหมด ความร้อนขึ้น น้ำหม้อน้ำดัน เลยกลับก่อนเลยเรา :D :D

5. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

เราว่าความร้อนขึ้นแบบเอกมันไม่น่าปกตินะ เพราะว่ารถเดิมๆไม่ควรจะเป็นอะ ตรวจสอบดูดีกว่านะ

เพราะรถเราขนาดทำแล้วซัดก็ไม่เห็นขึ้นน้า

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0

7. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    สนุกมากกกกกกกกกกกก

8. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ยางหมดเยอะนะคับ ของผมยังหนาอยู่เรยอ่ะ

แต่ก้อมีรอยของมีคมบาดบ้างอ่ะคับ

9. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    มันมากๆๆๆยางหมดเหมือนกัน

10. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ยางหมดหรือยางพังหมดกันแนนะ:D

11. Ballnuclear

691
    14
    0
    จะว่าไป RE01 นี่มันก้อทนดีนะคับ ถ้าเป็น AD07 ล่ะเกือบเกลี้ยงไปแว้ว :D

12. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    นี่ก็เป้น01r เก็บพวกเศษ กรวด คมๆฝังเข้าไปหมดเลย

13. RayRonClub

RayRonClub New Member Member

197
    1
    0
  14. Im... BoY

Im... BoY New Member Member

5
    0
    0
    :cry: :cry: :cry: แจ่มๆ

15. Ballnuclear

691
    14
    0
    อ้าวเป็นไรหล่ะคับ:confused:

16. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    เป็นเรื่องธรรมดา คับบางทีอาจจะต้องโดนยางใหม่เลยอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้