ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PALM@HLc, 19 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    ก็จะปีใหม่แล้วช่วงนี้ไม่มีงานเท่าใหร่เลยเอารถตัวเองมาเป็นนายแบบครับ ยังไงก็ยังต้องกล่าวคำว่าขอบคุณ ที่ช่วยทำรถให้ผมน่ะครับ โดยเฉพาะคุณแมน(ห้อย)พี่ต้น ต่อไฟ พี่แบน(บ้ากาม) พี่แมนJZ พี่ฮั่งปรับบูส พี่สม(งอแง) พี่โจ้(ขี้เมา) พี่ธง(เฮฮา) พี่โจ(น่ารัก) คุณโต้งกลัวเมีย ป๋านุ้ยที่ไม่ค่อยได้คุยกันเย และเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับ จะเข้าปีใหม่ก็ขอให้ทุกๆคนมึความสุข รวยๆ รถแรงๆ ไม่เจ็บไม่ป่วยกันน่ะครับ ใครที่ออกต่างจังหวัดก็ขับรถด้วยความระมัดระวังน่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 เมษายน 2010
    INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อัฟให้ ครับ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โอ้ว แม่จ้าว... ขอชมหน่อยครับว่า รูปสวยมากๆ...

4. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เฟอร์นิเจอร์เพียบเลย นี้มัน HKS-model อ่ะป่าว สวยครับปาล์ม

5. สมบูรณ์มาก รถคันนี้.......อยากได้เครื่องเสียงแบบนี้บ้างอะ...น้องปาล์ม

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อะไรประมาณนั้นเเละครับ จ่าดวง

แต่ HKS-MODEL คันนี้ ยังไม่หมดเเค่นี้เเน่นอน

ก่อน กพ. งานเจเเซดได้เห็นกัน

ก่อนมิตติ้ง HLC รันเเรก 14 .1

ต้นปี 53 นี้ น่า 12.9 ที่ฝันนนนนนนนไว

ขอฝันไว้เยอะหน่อยนะครับ ไม่ได้อย่างไง ก็ ยัง 13.5 อะมั้ง

ใช่ไหมครับพี่ธงงงงงงงงงงงงง

อ้ออออลืมภาพสวยจังครับ แต่มีอีกไหม ว่างๆจะให้มาถ่ายคันดำหน่อย อิอิอิ

7. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    ส ว ย ม า ก ค รั บ. .. .......

8. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  9. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ภาพสวยมัก
    มาถ่ายให้ผมมั่งดิ อยากมีรูปรถสวยๆเก็บไว้ง่ะคับ

10. คงอารายประมานนั้นะ
    (ปามถ่ายรูปสวยอะ เขาใหญ่ ถ่ายมากนะ)

11. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    จัดไปครับปาล์ม.........d4d สวยจัง อิอิ

12. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    รถก้อแรง สวยก้อสวย
    ฝีมือถ่ายภาพยิ่งเก่ง
    ครบจิง ๆ คับ

13. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    ครบเลยคราบ

14. mayliza

mayliza New Member Member

600
    2
    0
    สวยอ่ะพี่ปาล์ม

ถ่ายรูปเก่งจัง จาไปสมัครเรียนถ่ายรูปด้วยคนอิอิ

15. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    ครบๆทั้งรถทั้งฝีมือการถ่ายภาพ
    สวยงามครับ

---------- Post added at 11:27:06 ---------- Previous post was at 11:26:49 ----------

ครบๆทั้งรถทั้งฝีมือการถ่ายภาพ
    สวยงามครับ

16. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    อืมมมมมม ครบเซ็ต

17. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ลงตัวดีครับ

18. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    งั้นๆ มีแค่ล้อสวยอย่างเดียว ของเยอะแยะที่ไหน ถังแก๊สก็ไม่มี ว้ายยยยยย

19. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ครบจริงๆๆครับ คันนี้

20. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มาถ่ายให้บ้างครับ สวยงาม.........

21. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ภาพสวย รถเเรง

เเต่

ล้างหน่อยนะ++55

22. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ขอให้มีความสุขกันทุกๆคนนะครับ

23. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
  24. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    D4Dสวยๆคับ

25. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    [/COLOR]
    อิอิ ยังชมด้วยน่ะเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้