[Pic] เอารูปงานแข่ง Mini Circuit ที่สนามสาทร โคราช มาฝากครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย SuperSohc, 5 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
    พอดีได้มีโอกาสแวะไปชมงานแข่งรถ mini circuit ที่สนามสาทรโคราชเลยเอารูปมาฝากชาว RCW ด้วยครับ

รูปแบบการแข่งผมเข้าใจว่าเป็นการแข่งแบทเทิ่ลกันที่ละสองคัน แต่ผมไม่แน่ใจนะครับพอดีแวะไปแปปเดียว เป็นตอนควอลิฟายพอดี

แดดก็แรงเหลือเกิน ลองไปชมภาพกันดีกว่าครับ

ทางเข้างานก่อนเลยครับ

รถสวยๆทั้งนั้นเลย

รถวันเซอร์กิตก็มากันหลายคันครับ

เอาแล่วๆๆ ซัดกันแล้วครับ
    รถส่งของก็วิ่งได้ครับ วิ่งดีด้วย
    รถร่วมก็มาครับ

ขาดไม่ได้สำหรับรถดริฟท์

พริตตี้นิดหน่อย

น่าเสียดายผมอยู๋ไม่จบงาน เห็นว่าตอนเย็นมันส์มากๆครับ
    ยังมีรูป+คลิปการแข่งขันต่ออีก แต่รบกวนตามไปดูใน http://www.koratsociety.com/board/index.php/topic,2216.0.html นะครับ

ขออนุญาติท่านเจ้าของรถทุกคันด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากคร้าบบบบ

2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ภาพสีเหลืองสวยมากครับ

3. SuperSohc

232
    0
    0
    รูปชุดนี่สีโอเว่อร์มากครับ ขอบคุณครับ อิอิ

4. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    รถmitsu van นี้รถรุ่นอะไรหรอครับ งง ไม่เคยเห็น

5. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
  6. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับ

เดาว่า ท้ายมาจาก Evo IX Wagon นะคับ แล้วคงหน้าเดิม New Lancer เอาไว้คับ

7. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    น่าจะเป็น Space Wagon ใส่หน้า New Lancer อันนี้เดาล้วน ๆ ครับ :p:D;)

8. OOF-R110

OOF-R110 New Member Member

261
    4
    0
    ขอบคุณรูปสวยๆคับ

9. SuperSohc

232
    0
    0
    คอยดูสนามน้ำพองด้วยนะครับ

10. Kornza

Kornza New Member Member

168
    1
    0
    เสียดายจัง วันนั้นไม่ว่างเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้