ฝากสมาชิกทุกคนด้วย

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย zaad, 8 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    เนื่องจากช่วงนี้พี่คงจะไม่ค่อยได้เข้าเวป เพราะว่าพ่อแฟนพี่เข้าโรงพยาบาล
    ฝากทุกคนด้วยเข้ามาเฮฮาในเวปกันหน่อยอย่าให้เวปเงียบเดี๋ยวจะห่างหายกันไปอีก
    เสียดายมากที่มามีทติ้งครั้งล่าสุดไม่ได้เพราะตอนนี้ อยู่ที่เพชรบูรณ์

ช่วยกาน

พี่ หนึ่งเอง

2. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    รับทราบค่ะ ไม่ต้องเป็นห่วงหรอกค่ะทางนี้มีพี่ๆอีกหลายคนดูแลอยู่ :D :D :D

ขอให้พ่อพี่เค้าหายเร็วๆนะค่ะ

****พี่หนึ่งไม่อยู่พี่เป้ไม่มีเพื่อนกินเหล้า อิอิ เดินหาเพื่อนกินใหญ่เลย 555+****

3. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    ไม่ต้องห่วงพี่

4. zaad

2,669
    7
    0
    นายเป้อ้วกอีกป่าว

5. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    555555555+

ไม่ อ่วก มั้ง พี่ คริคริ

ขำขำไปคับ

6. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    งานนี้สภาพสมบูรณ์ครับ..........................ขอโทษครับ

รูปที่พี่เห็นนะ....................ผมให้อ้ายโป่งมันแกล้งถ่ายพี่...........

อย่าคิดมาก........................เสียภาพพจน์ผมหมด...........อิ....อิ....(เดี๋ยวน้องๆเขาจะหมดความนับถือผมหมด...อิ.......อิ.....)

7. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    อ๋อ .... มันเป็นอย๋างนี้เองผมก็เข้าใจผิดนึกว่าพี่เป้อ๊วก .............. :D

8. ติดใจ Deknon จัง สีเนี้ย

9. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อืมให้...............เข้าจัยกัน

ตรงนี้นะ.........................

10. zaad

2,669
    7
    0
    ยังไม่เชื่อ....................

11. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เชื่อเถอะ..........................คร้าบบบบบบบบบบบบบบ

พี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง.......................จริงๆๆๆนะ

12. zaad

2,669
    7
    0
    5555

13. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    ทามมายลายเซน มานคุ้นๆอ่า

14. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    55555+

ก็ ว่า งั้น

15. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    ;) ;) ;)

16. zaad

2,669
    7
    0
    ลายเซ็นต์เยอะจังอ่านไม่ไหวเลย

17. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    ครับผมโดนพี่เป้บังคับทั้งพี่เป้ทั้งพี่อุ๋ยครับ:cry: :cry: :cry: :cry: ไม่ให้ถ่ายกองอ๊วกครับเพราะมันเยอะมากๆเลยถ่ายได้แต่ด้านหลัง แค่ขำๆๆพี่ผมมียิ่งกว่านั้นอีก:D :D :D :D

18. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อ้ายเด็กคนนี้............เนี้ย .....................พอเถอะครับ..........

ใช้คำพูดให้สุภาพหน่อยครับ พูดอะไรก็ม่ายรู้ หยาบคาย ** กองอ๊วกครับเพราะมันเยอะมากๆ **

19. nguan_oil

507
    0
    0
    555+

20. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ม่ายเป็นไรครับ.........................หัวเราะให้เต็มที่เลยครับ

แต่ ....................... ขอกระทู้นี้ กระทู้ เดียวนะครับ.............................อายอ่ะ

ผมรู้สึกว่าตอนอ้ายโป่ง ยังม่ายมา ........................ ผมเป็นคนดีในสายตาน้องๆนะ...............อือ...........ฮือ

21. nguan_oil

507
    0
    0
    พี่เป้ เป็นพี่ที่แสนดีเสมออ่ะครับ

เพราะยังไงก็ พี่น้องกันอ่ะครับ

22. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    คุ้นๆไงคับพี่ง้วน

23. nguan_oil

507
    0
    0
    มัน งง อ่ะจ้า

24. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    555555555+

มันเหมือน กับ Concep ของตัวเองล่ะซิ...................อิ.............อิ

25. moomol

797
    21
    0
    อิอิ มาอ่านดูแล้วนึกว่าคลับของขี้เมาสะอีก 555

26. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ไม่เมา เดี๋ยว โดนัท ไม่ได้ เนอะ พี่เป้

27. moomol

797
    21
    0
    มิสเตอร์โดนัสเลยรึป่าวค่ะ อิอิ 55555++

28. zaad

2,669
    7
    0
    กลับมาแล้วมีสมาชิกใหม่เพียบเลย
    ยินดีต้อนรับแล้วกันในฐานะพี่ใหญ่ ใน PICKUP FREEDOM CLUB

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อิ....................................อิ

พี่ใหญ่...........................หรือ อีกนัยหนึ่ง

พี่แก่....................ที่สุดในคลับแล้ว..................อิ...........อิ

30. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ข้าง บน ก็ พอ ๆ กัน แหละ คริคริ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้