ที่ครอบ spocket cam ใส ๆ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 3 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ของ EVO III หาซื้อที่ใหนครับ สวยดี อยากได้ ๆ

2. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
  3. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ตอนเเรกๆใส่ ก็ใสหลอกครับ เเต่ใส่ไปนานๆเริ่มเหลืองนะครับ

เเต่ก็ยังมองเห็นข้างในนะ

ของผมก็ใสอยู่ครับ

4. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ผมก็กะลังหาอยู่เหมือนกันคับพี่ ขอบคุณคับป้าน

5. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ผมใส่ของ greddy อยู่อะครับไม่ค่อยใสเท่าไหร่ ในลิงค์ที่ยกมาดูใสกว่าครับ

6. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    เห็นหลายคนเค้าบอกว่า นานๆไปมันจะเหลือง แล้วทำไงได้บ้างอ่ะคับ

7. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอบคุณคร๊าบ
    มิสงสัยทำมัยรถแรงหลายคันไม่ชอบใส่ที่ครอบ........

8. oak_drift

oak_drift New Member Member

25
    0
    0
    อยากได้เหมือนกันอ่ะสวยดี
    พี่ประทีปเดี๋ยววันอาทิตย์พี่ญาจะมาทำรถให้โอ๊คที่บ้านอ่ะ
    มาป่าวพี่จะได้ไปหาอะไรตี!!! เอ้ยย หาอะไรกินกันคับ:p;)

9. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    วันอาทิตย์อยู่รีสอร์ทอยู่แล้วครับ แต่ยุ่งมากเพราะแขกเต็มทุกวันจนถึงเสาร์ต่อไปเลย
    เปลี่ยนชาร์ปวันเดียวมันจะเสร็จหรือ คิดดี ๆ นะ แล้วเตรียมเปิดโรงแรมให้พี่ญาได้เลยครับ หาอะไรให้แกตีด้วย อัดฉีดพี่ญาเข้าไปเยอะ ๆ แกจะได้ทำรถไม่ให้พัง 555
    แต่ถ้ามาจริง ๆ ก็ เดี๋ยวเจอกันตั้งแต่กลางวันเลย หาร้านดี ๆ นะ เน้นสาว ๆ เป็นหลัก รู้ใจหน่อยยยยย

10. oak_drift

oak_drift New Member Member

25
    0
    0
    พี่ญามาถึงช่วงสายๆอ่ะคับพี่เดี๋ยวเจอกันนะคับ ^^

11. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    จากฝาครอบแบบใสๆ เป็น สาวน้อยวัย ใสๆ ไปซะแล้ว 555 +++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้