แอร์AUTO สำหรับ civic eg4ประตู

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย peera, 3 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peera

peera New Member Member

6
    0
    0
    มีท่านผู้รู้ไหมว่ากรอบแอร์auto ขอeg นอก สามารถใส่แทนกรอบแอร์เดิมของรถcivic4ประตูตัวบ้านเราได้เลยหรือไม่ ต้องแปลงอะไรบ้างครับหรือมีอุปกรณ์อะไรเพิ่มเติมไหม ขอบคุณครับ

2. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    กรอบใส่กันได้ครับแผ่นด้านในเอามาใส่ได้ แต่ปลั้กหลังไม่เหมือนกันใส่กันไม่ได้

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ตามนั้นเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้