พี่อาร์มคร้าบบบบ มาทำเสื้อคลับเวอร์ชั่นใหม่กันดีมั้ย

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 31 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สืบเนื่องมาจากผมมีอันต้องสูญเสียเสื้อคลับสุดที่รักไปในงานมิตติ้งที่ผ่านมา และก็เห็นว่าเสื้อคลับมันก็อายุผ่านไปปีนึงแระ และพี่ก็เคยคุยไว้ว่าเราน่าจะทำเสื้อคลับใหม่กัน คิดว่ายังไงดีครับพี่ ตอนนี้ผมไม่มีเสื้อคลับใส่เท่ห์แล้ว ฮือๆๆๆๆๆๆๆ:cry::cry:

2. ก๊ากกกกกกกกกก สมน้ำหน้า อิอิอิ

ท่านผู้ดูแลคนหม่ายยยยยย

แก้ไขล่าสุด: 31 มีนาคม 2010
  3. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ก้อกะลังคิดโปรเจคใหม่อยู่ครับ

รอบนี้จะทำเสื้อยืดคอกลมนะ

เพียงแต่ว่า เวอร์ชั่นใหม่ กะว่าจะออกแบบให้ลายมันวัยรุ่นหน่อย

ออกแนว กราฟฟิตี้งี้ ท่าทางจะแนว เอิ๊กๆๆๆ

4. ออกแบบอะไร ก็คิดถึงผู้สูงอายุกันบ้างเน้อ........

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ถ้างั้นเอาแบบลายผ้าไหมให้พี่ยอดก็แล้วกานนน อิอิอิ

เย้ย!!! หมายถึงให้คิดถึง พี่หนุ่ม กะ พี่นุ ต่างหาก

ว่าจะไม่เอ่ยชื่อแล้วเชียวนา.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้