มีใครจะแต่งรถแนวนี้ไหมครับ (เปิดประทุน..ขำๆ)

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย PALM@ARCH, 22 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    Search หารถมีร่าดูราคาเล่นๆ ไปเจอหัวข้อนี้เข้าเลยงง

ขายรถกอล์ฟมือสอง Daihatsu Mira 650cc

รีบกดเข้าไปดูเลยครับ ด้วยความสงสัย พอดูปุ๊ปใบ้แ_ก:eek: 555+

ถูกของเค้าครับรถกอล์ฟ Daihatsu Mira 650cc ทำซะเนียนเลย ...อุอุ

***ขออนุญาตเจ้าของรถ และเวปSanook เอามาลงหน่อยนะครับ น่ารักดี***

2. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    กาม แอลสองงงงง

(คนแรก อิอิ)

ขอบคุณพี่ปาล์มครับ

3. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    หลังคาแม่งดิบดี

4. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    เหมือนที่พี่เทพจะทำไว้วิ่งเล่นเลยมั้ง อิอิ

5. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    เป็น Mira ตัวนอกด้วยยยยย L200 ป่าวนั้น T T

ปล. แนวดีครับบบบบบ พี่ ซื้อเลยยยยยย

6. เทห์เป็นบ้าาา

7. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    คันที่จะทำ ไม่มีหลังคาแบบนี้เฟ้ย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้